ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 1

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2020, 03:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Horing

GhostingX

เปิดเรื่องมาได้น่าสนใจมากครับขอตามเรื่องนี้เลยนะครับ

rong

Thananpat Ratanaprateep

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ พึ่งมาอ่านตอนแรกจะติดตามอ่านต่อๆไปครับ

abcdef ghijklmn

แก้แค้นให้ถึงใจสุดๆ เลยนะ ขอเป็นกำลังใจให้...
อยากอ่านแนวนี้บ้างก็ดี..จะข่มขืนก็ไม่เชิง หรือจะสมยอมก็ไม่ใช่..มันซี้ดด..ดีครับ

teerapong2534m

Pong Sak

มอญ ไม่ร่าเริง

ผมจะเปลี่ยนเครื่องใหม่จะใช้ระหัสเดิมเข้ามาได้ไหมครับ

yedke

เนื่อเรื่องละเอียด ปูทางมาดีมากๆครับ

aceinw6969

เรื่องนี้พระเอกเป็นแนว anti hero สินะครับ บางทีก็ทำใจลำบากที่จะอ่านเรื่องแนวนี้ แต่จะลองติดตามครับ

ns52800189NS

ดิวจะเป็นไงต่อนะ
น่าสงสารจังถูกลากมากี่ยวข้อง

navino

โครงเรื่องน่าติดตาม การล้างแค้น ที่มีปริศนาให้ลุ้น

finex

เดินเรื่องได้น่าสนใจการหักหลังและการแก้แค้นกัน ใครจะเป็นพระเอกหนอ