ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตแนะนำกระทู้รวม Link ของผมเอง • ห้องสมุดของนายโทน •

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 03, 2020, 04:15:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pd19811983

ผมชอบทุกเรื่องเลยครับ แต่ที่อยากอ่านที่สุดต้องยกให้ร้านเกะ เพราะผมชอบวิธีการเล่าและบรรยากาศ สิ่งเร้ารอบด้านที่เหมือนตัวเองเคยผ่านมาแล้ว เป็นกำลังใจให้นะครับ อยากอ่านร้านเกะมากๆ ติดงอมแงมเลย ขอสัปดาห์ละ2-3ตอนได้ยิ่งดีครับ

Run2020

ติดตามทุกตอนเขียนได้น่าสนใจมาก รออ่านครับ รอตอน42 ครับ

AWN

เพิ่งมาติดตามตอนร้านเกะนี่ล่ะครับ เทพวายุเคยเห็นผ่านๆแต่ผมไม่ค่อยชอบอ่านแนวประมาณนั้นเท่าไร  ทุกวันนี้เป็น FC ร้านเกะจนตอนนี้นับวันรอตอนต่อได้ล่ะครับ ร้านเกะ / ทะเล / ร้านเกะ /ทะเล  เว้นช่วงประมาณ 3-5 วัน 555 ตอนนี้อยากรู้ทามไลหลักร้านเกะจะเป็นไงต่อมากเลย ติดตามๆครับ  EBOOK ก็รอซื้อเก็บแน่นอน แอบหวังว่า Ebook มาเนื้อเรื่องจะมากกว่าที่ลงในเว็บนิดๆ 5555

guang_k

เรื่องเทพวายุมันมีศัพท์เฉพาะทางเยอะครับ เกี่ยวกับเกมส์กับการ์ตูนญี่ปุ่น ทำให้คนที่ไม่ได้สนใจเรื่องพวกนี้มาก่อนอ่านไม่สนุกเท่าไร แต่เรื่องเกะนี่ทุกคนรู้เรื่องทำให้อ่านง่ายกว่า แถมเนื้อเรื่องอ่านแล้วรู้สึกอินกว่า โดยเฉพาะผมที่เคยอยู่แถวนั้น อ่านแล้วนึกถึงบรรยากาศช่วงที่ยังอยู่แถวนั้น เสียดายที่ไม่ใช่ช่วงเวลาเดียวกันเลยนึกไม่ค่อยออกว่าร้านไหน ผมย้ายออกมาก่อนน่าจะเป็นสิบปีได้มั้ง

freedom-more

เกะนี่คือเป็นเรื่องที่เรียลมากเลยครับ
เอาไปเอามาอ่านการใช้ชีวิตเพลินกว่า18+ ซะอีก
ยิ่งเคยอยู่แถวพระราม3มานะ จินตนาการตามง่ายมากๆเลยครับ 555+

smirnoff182

อ่านแล้วเพลินมากครับ อิจฉานายโทนจริงๆ ขอบคุณผู้เขียนนะครับ สำหรับการถ่ายทอดเรื่องราวดีๆมาให้อ่านกัน

Chan_Som

ขอบคุณสำหรับสำหรับช่องทางด่วน ที่ทำให้ค้นหาเรื่องต่าง ๆ ได้ง่ายขึ้น ติดตามคาราโอเกะ จนถอนตัวไม่ขึ้นเลยทำ สมัยต่อติดนิตยสาร บางกอก ทานตะวัน อยู่หลายปี ตอนนี้มาติดร้านเกะของคุณโทนแทน ขอบคุณอีกครั้งครับ   ::JubuJubu::

Free_dyna03

ติดตามอ่านทั้งเทพวายุและร้านเกะ
ชอบทั้งสองเรื่องล่ะครับ
คนละอารมณ์กันดีครับ

kenwin

ดีครับ รวมเป็นที่เดียวกัน จะได้ย้อนกลับมาอ่านได้บ่อยๆ

tango2003

เรื่องร้านเกะมันเรียบง่ายและเข้าถึงได้มากกว่า ส่วนเทพวายุอ่านแล้วดูไกลตัว จินตนาการเยอะ บางจุดเข้าถึงยากไปหน่อย แต่ก็น่าสนใจดีครับ

Kanghear

ผมเพิ่งมาติดตามจากร้านแกะครับ จะไปตามอ่านเทพวายุแน่นอน ว่าแต่นายโทนมีสเปคสาวในดวงใจหรือสาวในอุดมคติเป็นแบบไหนครับสาวๆในเรื่องแกะมีตรงบ้างรึปล่าว

Night Sky

เข้ามาอ่านตั้งแต่ร้านเกะตอน3 อ่านแล้ว เห้ยย มันใช่ มันโดน เหมือนกรูเลย แต่อาจจะไม่ได้มีฮาเลมเหมือนเทพโทน จากนั้นก็ติดตามตลอดมา เข้ามาส่องทุกวันรอตอนใหม่ แบบนี้น่าจะเรียกว่าเสพติดร้านเกะละ ส่วนเทพวายุยังไม่เคยอ่านนะ เดี๋ยวจะไปลองอ่านดูครับ