ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ อ่ะ อีกสักตอน ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 21, 2020, 08:36:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Paul K

iamsong

555 เคยเหมือนกันครับ เรื่องหาเศษเงินในตู้โทรศัพท์ จำเป็นจริงๆ ตอนนั้น  ::Shy::

sukray ruktum

แพ้ใจตัวเองห้ามใจตัวเองไม่ได้เลยนายโทน  555555

leopoldi

มุมมองของโทน กับ หมิวนี่คนละเรื่องเลยนะครับ อย่างว่า ฐานะ และสังคมต่างกัน มันทำให้เราเรีบนรู้ต่างกัน แต่ความคิดโทนก็ถือว่าดีเลยนะที่ยอมแยกจากเตยออกมา ทั้งที่เตยก็มาสนิทกับโทนเอง

sayaba

hanabombam

พุทธองค์จึงกล่าวไว้ว่าอย่าประมาท อย่าใช้ชีวิตอย่างประมาท

whitebag

kzy gamer

บอกจะเลิกติดต่อแต่เขาแถบจะตามติดเป็นเงาเลย

btr12345

คนละมุมมองก็ทำให้การกระทำต่างกันไป โทนทำอย่าง หมิวทำอย่าง

natt4556

ttasster

ท้าวความถึงการเจอ พี่เตย พี่หมิว นิเอง  เริ่มต้นปฐมบท

Namzaaa