ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 47

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 07, 2021, 10:10:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

medsay

::Evil:: เค้าเรียกสั่งสอน ไม่ใช่โจร 555 เชือดไก่จนลิงกลัวเลย 555

anigkanjana

ช่อมาลี

โคจรเก่งเลยป๋าชัยของเด็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

papa969

ป๋าแรงยังเหลือจัดน้องจินต่อโชว์อ้วน

pooman

boonboogonz

KonMol2

ป๋าเริ่มโหมดโหดละ รักเพื่อนยิ่งชีพมีเพื่อนแบบป๋าดีสุดๆ

lucipher666a

ท่านเทพชัยไม่เหนื่อยบ้างเหรอครับวันๆกินน้ำกี่ลิตรเห็นล่อที10น้ำ

sthanya

เลิกเหอะรวยขนาดนี้แล้ว เดี๊ยวชัยจัดการเอง

zzzbamboozzz

แบบนี้ต้องหาเมียเพิ่มครับป๋า เงินก็เยอะละ

kabyala

ลุงให้อ้วนเลิกงานอาชีพค้ายาแล้วทีนี้อ้วนมันก็มีเวลาว่างเยอะ แล้วลุงจะได้เป่ากะเมียอ้วนยังไง แซวๆ ขอบคุณครับ

aekkung

สรุปว่าป๋าชัยเป็นคนดีน่ะแต่เสียอยู่เรื่องเดียว

mspeed

นั่นไง ป๋าสายโหดมาแล้ว
บังอาจมากวนใจกับสาวๆของป๋า

Debaker Singlek

จะเก่งเกินไปแล้วป๋า ทั้งรักษาโรคต่างๆได้ทั้งเมียเยอะและไม่ทะเลาะกันแถมเมียสวยๆทั้งนั้น ทั้งหายตัวฯ เก่งเกิน