ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 47

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 07, 2021, 10:10:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

krissyou

สายโหดแท้ป๋า

ปล สอยไปตั้ง 7 คน โหดเกินไปหน่อยนะครับ

กฤษดา บุญมา

terapoong48

อ้วนออกมาละ​ อัดสารวัตรอีกคนให้จบเรื่องเถอะ

thongdaeng_skk

จะจัดการกับสารวัตร​เป็นรายต่อไปอย่างไรดี

Nong5670

มีแหวนไว้เก็บของแบบป๋าก็ดีเหมือนกันนะ

tip251226

ป๋าอย่าไปฆ่าใครเลย  เดี๋ยวของดีจะเสื่อม หายไปนะ

singkanong

Supachok Tupsutti

มาครบเลยครับทุกรสชาติ ทั้งด้านรัก ด้านรบ ลุงแกนี่จัดเต็มจริงๆ

Peelly

ป๋าชัยต้องล้างแค้นด้วยการจับลูกเมียไอ้สารวัตร  มาเป็นเมียป๋าชัยทั้งหมด

797979

Narakja Naka

::HoHo::แบบนี้เป็นเจ้าพ่อได้เลยป๋า รับงานได้เลยครับป๋า

holovelove

อยากได้แหวนมั่งจัง ทจะได้ไว้ช่วยคนแบบลุง
เหงาๆ

porchai

Mubin9999

70ล้านวางแผนใช้จ่ายดีๆใช้จนตายก็ยังไม่หมดเลยพี่อ้วน

ไอ้เมฆ

ผู้วิเศษทำได้สบายๆมีอะไให้ช่วยบอกมา ::YehYeh::