ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (1)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 23, 2021, 11:26:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

T-maesai

บรรยายละเอียดดีท่าทางจะมีเรื่องซับซ้อนซ่อนเงื่อนอีก น่าติดตามดีครับ

wjoe44

น่าติดตามตั้งแต่เริ่มเรื่องเลยครับ สงสัยจะทำเป็นซีรี่ส์แบบภาพยนต์หรือเปล่า

winnythepooh

เนื้อเรื่องสนุกและน่าติดตามมากครับ

dodoza2

เริ่มเรื่องมาก็ยิงกันแล้วครับชอบแนวนี้จริงๆขอบคุณมากครับ สนุกมาก

sthanya

เนื้อเรื่องเหมือนข่าวในบ้างประเทศ ยาเสพติดกลายเป็็นแป้ง ::HoHo::

Su345

เริีมมาก็มันละ  จัดไปยาวๆ

MAC

มาในแนวสืบสวนเลยครับสงสัยจะบู้กันสนั่มเมืองทั้งบนและล่างนะครับ ::Shy:: ::Thankyou::

Paradise

พล็อตเรื่อง ภาษาเขียนสวยมากครับ
ผมชอบแนวแอคชั่นแบบนี้ด้วย

ppherbalife

เนื้อเรื่องมาแนวบทบู๊เลือดสาดเลย แบบนีั

13igboss

เนื้อเรื่องเข้มข้นดี น่าติดตามสนุกดีคับ

ภูเขา

Thongchai Wangsri

ขอติดตามแนวนี้แบบยาว ไ เลยครับ

hamyaiyao

เนื้อหาสนุก น่าติดตามตอนต่อไป

Chan_Som

เปิดมาตอนแรกเนื้อหาเข้มข้นมาก เกี่ยวกับยาเสพติดที่เต็มประเทศไทยอยู่ตอนนี้ ปราบยังไงก็ไม่หมด แต่ยังเดาทางไม่ออกว่าเรื่องจะดำเนินไปยังไง รอลุ้นครับ  ::Thankyou::

hlinhui

บู๊ล้างผลาญดีดูน่าติดตาม ขอบคุณครับ