ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (1)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 23, 2021, 11:26:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kodzilla

อ่านแล้วรู้สึกเนื้อเรื่องจะดุเดือดไม่เบา น่าจะสนุกนะ ตามที่เคยเป็น

สุชาติ งามละออ

เรื่องมันตั้งแต่แรก

cannavaro

จั่วหัวมาก็ยิงกันอุตลุต แถมมีปมดราม่าไว้รอเฉลยอีก ไม่ธรรมดาเลยเรื่องนี้

arsenyo

เริ่มมาก็เข้มข้นเลยครับ พล๊อตน่าติดตามมากๆ สนุกมากครับผม

a821405

เริ่มต้นมาก็บู้กันสนั่นแล้ว ติดตามกันต่อไปครับ

Tanut007

เนื้อเรื่องเปิดมาก็ยิงกันเลยครับ น่าติดตาม
Darth Sidious

phu_nun

ฝนโดนแน่ ดูมีความหลัง อิอิ

กระเตาะ กระแตะ

บู๊มาก่อนเลย ขอติดตามต่อนะครับ

Sakoda

เนื้อเรื่องมีความละเอียดชวนให้ติดตามอย่างยิ่ง^__^

DEVIL WORLD

งานนี้บู้แหลกไหมครับ ดูท่าคงจะยาว บู้มันแน่  เขียนมาดีมากครับ ระดับตำนานจริงๆ ติดตามอ่านครับ จะค่อยอ่านทุกตอนที่ลง ผลงานของตำนานอย่างท่าน
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

Aerials

ขอบคุณครับ เปิดเนื่องใหม่มาก็นาติดตามเหมือนเคยสนุกทุกเรื่องเลยครับ

gadget world

สุดยอดอีกแล้วครับ งานท่านเขียนรายละเอียดดีมาก

magro

มีที่มาที่ไปของตัวละครทำให้เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามมากครับครับ

acomo

::Reader::เปิดมาอย่ากับในหนัง

tameable

เริ่มต้นได้น่าติดตามมากครับ ว่าแต่ทำไมไม่จับดีๆ แต่ต้องฆ่าด้วยนะ?