ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (1)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 23, 2021, 11:26:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gusjung111

เป็นเรื่องที่น่าติดตามอีกเรื่องหนึ่ง

chatjane4234

เปิดมาก็บู้กันสนั่นเลย เรื่องราว ตัวละครเยอะคงได้ตามอ่านกันยาวๆ สนุกดีครับ

tree0107

เนื้อเรื่องเข้มข้นตัวละครหลากหลายทั้งยังมีแบล็กกราวด์ขจองแต่ละตัวละครอีกน่าติดตามจริงๆครับ

tungbts

ไม่เคยผิดหวังกับผลงานของท่านtwinเลย​  สนุกมากครับ

jooloo

เค้าเรื่องต่อจากเรื่องอะไรน้อนึกไม่ออกเลย

chipchip

เนื้อหาน่าติดตามจริงๆ

hunterkung

งานนี้ใครจะโดนจัดหนอ​ อย่าเอานางเอกไปโดนยำเยอะนะครับ

lukpuman

ยิงกันสนุกเลย
หนังแอคชั่นมาแว๊วววว

Satira Potikanon

เนื้อเรื่องเปิดมาเข้มข้นบู๊สนั่นยิงกันเลือดท่วมจอ

เสพสม

ทำไมพีรพลกะปนัดดาไม่ถูกกัน?

Neung Attapol

นิยายเรื่องยาว แนวสืบสวน งานดีมีคุณภาพน่าติดตามมาอีกแล้ว ลงบ่อยๆ อย่าหายไปไหนนะครับ ติดตามเป็นกำลังใจให้ผู้เขียน ขอบคุณนะครับ

catoon

kpnttn

เรื่องนี้ยังเป็นเรื่องเสียวอยู่ แต่เปิดมาแนวนี้ น่าจะเน้น Story มากกว่าล่ะมั้ง

รายละเอียดเยอะดีครับ อ่านกันเพลินเลย

Nithiwit Sakfan

เรื่อมเรื่องก็น่าติดตามแล้ว แต่ก็อยากรู้ว่าแคนมีเรื่องอะไรผิดใจกับฝนรึปล่าวจึงแสดงกิริยาเช่นนั้นครับ

biggiggog

นานๆจะมาซักที แนวบู๊แอ็คชั่นมันส์ๆแบบนี้
แต่ใครจะสางแค้นใครต้องตามต่อ
ขอบคุณครับ