ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (1)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 23, 2021, 11:26:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pheung

เนื้อเรื่องน่าสนใจ แต่ตัวละครเยอะ คงต้องค่อยๆตาม

swss2511

แค้นนี้คงสะสางกันอีกยาวเกี่ยวเนื่องกันหลายฝ่าย

psdam

เนื่อเรื่องน่าติดตามมากครับ มีฉากบู๊ด้วย ชอบมากครับ

Kt Kritha

ข่อมูล น่นสมจริงทำให้น่าติดตามมากเลยครับ ฝนนี่จะยังไงต่อนะ

Humanright

เหมือนละครเริ่องยาว

noknoi13

เปิดตัวตอนแรกก็น่าติดตามล่ะ  งานใหญ่มีหลายฝ่ายเข้าร่วม  บู๊ ชิงไหวชิงพริบ รอติดตามว่าจะมีอะไรเพิ่มเข้ามาอีก

terapoong48

ยิงกันมัมมากน่าตามอ่านครับ

sakdi Ontong

อยากเห็นอิมเมจของพระเอกและฝนครับ ฝนจะมีความหลังอะไร ฝนน่าจะไม่ซิงแล้วด้วย

oay02

เปิดเรื่องมาตอนแรกก็ชวนให้น่าติดตามแล้ว เริ่มมาก็มีฉากบู๊เลย รอติดตามตอนต่อไปครับ

weeraj

การแต่งนิยายของผู้เขียนหลากหลายแนวชวนให้ติดตามตลอดเลยครับ

Taizen

ต้องมีความหลังกันแน่ๆเลย พีรพลถึงมองเหยียดๆขนาดนั้น

ชาย ชุดแดง

::ChuChu::อีตาแคนเอาเมียเพื่อนแน่นอน

ขอนลอย บักเคียบ

ขออ่านครัยน่าสนจัยเรื่องนี้

kuroko

::Yes!::แค่เริ่มต้นก็สนุกแล้วครับ

9toulek

บอกเลยว่า ได้อ่านแค่ตอนแรก น่าจะเป็นเรื่องที่สนุกอีกเรื่องนึง ให้ติดตาม