ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (1)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 23, 2021, 11:26:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aekkung

ยิงกันสนั่นแล้วบทรักล่ะครับ

oddsk

สนุกมากครับ น่าติดตามต่อครับ

plot0440

เรื่องนี้มาแปลก เปิดเรื่องมาก็ยิงกันเลย

bossbellbest

Pichit Ekz Sangkarn

surfaced

พระเอก คงเป็นหน่วยรบพิเศษ

amtorff73

รายละเอียดปฎิบัติการเล่าออกมาได้เป็นฉากๆเลยครับ ถึงจะจั่วหัวไว้แล้วว่ามีบทเสียวน้อยมาก แต่ไม่เป็นไรครับ เพราะเนื้อหาน่าติดตามครับ

drof666

ถ้าเรื่องแนวนี้มันต้องมีขุนส่าราชายามาเกี่ยวด้วย

thongdaeng_skk

เริ่มเรื่องได้สนุก ต้องติดตามว่าจะมีบทเสียวปนบู๊แค่ไหน

Daxamoo

เนื้อเรื่องหลากหลาย เยอะๆ ค่อยๆขมวดเข้ามา ยังยาวได้อีกเยอะ

Oceankings1234

แค่ตอนแรกยังสนุกขนาดนี้ วางพล็อตเรื่องได้น่าติดตามมากครับ

Khuna

เป็นงานเจียนที่เก็บรายละเอียดดีมากเลย

Flare cnx

โอย อ่านถึงตรงนี้ ให้บอกตัวละครอีกที จำไม่ได้แล้ว

MBCLK

แนวแอคชั่นดราม่าเลยเรื่องนี้
ขอบคุณครับ

jackalza

งานแอคชั่น สนุก ๆ แบบนี้ไม่ได้อ่านมานาน