ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ane to Kurasu| อยู่กับพี่สาว ตอนที่ 2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 26, 2021, 07:25:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nobignosmall

เป็นการต้อนรับน้าชายที่ดี จัดกันตลอดเวลาเลย

knightmoon

มิกะนิสัยน่ารักดี ชอบสาวแบบนี้ ชิกะดูแบบเป็นแนวกล้าๆลุยๆ แต่พี่สาวเป็นผู้อำนวยการเลยเหรอ

มิกะโดนในห้องน้ำแบบยินยอมพร้อมใจทั้งถูทั้งอมเลย ส่วนชิกะก็ช่วยตัวเองในห้อง แต่นมเหมือนจะเท่ากันเลยนะสองสาว แต่ทำไมมิกะบอกว่าตัวเองใหญ่กว่านะ
ส่วนพี่สาวก็น่าจะเหงาล่ะ เลยช่วยตัวเองในห้องแบบนั้น ตอนต่อไปน่าจะมีโอกาสแล้ว

kpnttn

จัดในห้องน้ำเลยมั้ย อีกคนจะอิจฉาตามมาแจมรึเปล่า

ได้เวลาคนที่สามแล้วสินะ

C-Runners

ในอ่างในห้องน้ำมันจะเสียงดังกว่าในห้องมั้ย เสียงมันก้องนะครับ
-----------------------
ลูกสาวยังขนาดนี้ คุณแม่จะขนาดไหนคร้าบบบบ

NaaP

แฝดแต่ละสาวไฟแรงทั้งนั้น พระเอกมีลุยทุกวันเลย งานสไตล์นี้เด็ดมากครับ

anigkanjana

อาบด้วยกันงี้ จะได้นอนหลับกันไหมครับเนี่ย

เหมายกครัว คงจะดีนะครับ หวังว่าพี่น่าจะไม่โหดนะ

anigkanjana

เหมายกครัว คงจะดีนะครับ หวังว่าพี่น่าจะไม่โหดนะ

อ้าว เบลอครับ มีซ้ำซะงั้น ขอโทษครับผม

ampolza02

ท่าทีของหลานๆ ทุกคน เปลี่ยนไป... ดูนุ่มนวลกับพระเอก ตัวพระเอกก็น่าจะมีความสุขขึ้น ต่างจากในตอนแรกคงจะงงและอึดอัด รอดูว่าสองพี่น้องนี่จะเป็นยังไงต่อ ...  ::WooWoo::

อ้าวคุณพี่สาวยั่วซะแบบนี้...  ::DookDig:: ::Fighto::

นายไข่ย้อย

พระเอกนี่ชิวดีจัง ไม่คิดอะไรเย้ ลูกเดียว

เดียวคนแม่ คงเสร้จด้วยแน่ๆเลย
อิอิอิ

กินโทกิ

คนพี่ติดใจพระเอกล่อกันทั้งวันเลยส่วนคนน้องยังสึเดเระอยู่

มิกะอายไม่การบอกอยากมีsexพระเอกสินะส่วนตอนหน้าพระเอกต้องเอาพี่แล้วละจังหวะนี้

vigo

ติดพระเอกกันงอมแงมเชียวนะสาวๆ

คู่หนึ่งจัดกันในห้องน้ำส่วนอีกคนจัดของเทียมมีหวังได้ทั้งพี่สาวแน่เลยพระเอก

Tanapol Srimanop

ลองทำนี่ ทำต่อหน้าคนอื่นเปล่า???

ได้เวลาแล้วสินะที่จะเคลมตัวละครตัวต่อไป

blackkids

อ่านแล้วทำไมเขิน 555 ตอนอาบน้ำพร้อมกัน มันส์แน่ๆๆๆ ตกหลุมรักพระเอกกันทั้งบ้าน ลุ้นตอนจะได้แม่ยังงัย

d9l3l2

พระเอกดูจะชอบไม่ขัดขืนเลย ส่วนแฝดสาวเรื่มมีใจให้แล้ว ::Bloody::

edit: ::Horror::เจอสภาพแบบนี้จะรอดคืนนี้ไหม