ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ane to Kurasu| อยู่กับพี่สาว ตอนที่ 2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 26, 2021, 07:25:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apichart2523

โนโบรุหวานหล่อใสใส สาวสาวชอบ มีกิจกรรมในอ่างอาบน้ำนี้สวรรค์ชัดชัด  สงสัยเห็นกิจกรรมในอ่างเลยต้องช่วยตัวเอง

bhrsuj Bgstngs

ดูแล้วแฝดนี้น่าจะหลงเสน่ขาดใจ
พี่สาวพนะเอกดูจะชอบน้องตัวเองนะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อยากทำไรหว่า  ดูท่าจะเล่นไรพิเรนๆแหงๆ

อือหือ ผมนี่รอพี่สาวโดนเลย

ninepeeza281

พระเอกไม่ปฎิเสธหน่อยหรอ

ตอนต่อไปเสร็จน้าแน่

Iba Babomak

The Naive

เนื้อเรื่องแบบนี้เป็นเรื่องในฝันเลยนะเนี่ย ได้ฝาแฝด นี่ถ้าได้พร้อมกันนี่คงฟินมากๆแน่ 555

คุณพี่สาวเปียกเชียว ท่าทางจะได้น้องชายแน่ๆ

candy555

ชิกะติดใจสุดๆเลยนิ ติดพระเอกเราขนานนั้น  งานนี้ต้องดูว่ามิกะจะห้ามใจตัวเองไดรึเปล่าละนะ
มิกะใช้ของปลอมไม่มันเท่าของจริงนะเธอ เริ่มเปิดเรื่องกับพี่สาวแว้ววววว  ::DookDig::

tummaba5819

เป็นการมีพี่สาวที่น่าสนุกมันส์จิงๆ แต่แอบทรมานบ้างที่โดนขนาดนั้นแน่ๆ

tadds

อยางลองอะไรเนี้ยในห้องน้ำหรอ
edit ท่าทางคนแม่แบบนั้นเพิ่งช่วยตัวเองมาแน่เลย

Osaka OneMore

ติดพระเอกเราขนานนั้น คงได้ทั้งบ้านทีนี้

การมีพี่สาวนี้มันดีจริง ๆ

iten1234

ชิกะเอากับน้องชายต่อมิกะ ติดใจน้องชาย มิกะแอบช่วยตนเอง ต่อหน้าค่อยเอากับพี่สาวแม่

TZONE

จากอิจฉาที่แม่ให้ความสนใจ เปลี่ยนเป็นติดใจแทนแล้วสิ

Edit: คุณแม่ไม่เป็นไรได้ไงครับ น้ำจะท่วมห้องอยู่แล้วเนี่ย

สถาพร

ทั้งชิกะและมิกะคงไม่เห็นโนบุรุเป็นของเล่นอีกแล้ว ทั้งคู่ต้องแอบมีใจให้โนบุรุแน่นอน

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

ดูหน้าพระเอกทีไรเหมือนคนเจ้าเลห์ มีแผนอะไรป่าวนะ

Au Nanma

ทำไมพระเอกเราเหมือนไม่มีความสุขตอนเอากัน น่าสงสัย