ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ane to Kurasu| อยู่กับพี่สาว ตอนที่ 2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 26, 2021, 07:25:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Itaba Hiroshi] Ane to Kurasu | Living with Elder Sister อยู่กับพี่สาว ตอนที่ 2[แปลไทย By HypN♥s]
ตอนที่ 1
https://xonly8.com/index.php?topic=239090.0

เรื่องที่ 1 อยู่กับพี่สาว มีทั้งหมด 6 ตอน
ติดตามอ่านได้เลย
เรื่องนี้ขอไม่คลีนไม่แปลSFX นะครับ (ขี้เกียจทำ)

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
2. ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Yongyuth Tangjitpaiboon

GOOOOOD

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

kenata

แหม anytime anywhere เลยน้า ส่วน สาวๆ จะเริ่มชอบบักพระเอก เข้าแล้ว แหงๆ

edit : ไปขัดจังหวะ แบบนี้ ระวัง โดนลากเข้าห้อง นะ

::Oops::

Tdestiny

พระเอกนี้เท่จัด

ดูแล้วแฝดนี้น่าจะหลงเสน่ขาดใจ

กำ ยัยพี่สาวนี้เยิ้มหนักเลยแฮะ

nuunung

สาวๆนี่เล่นพระเอกตั้งแต่ตอนที่แล้ว มาตอนนี้ก็ยังไม่หยุดเลยสงสัยจะต้องการกันมากจริงๆ

พี่สาวเจิงนองขนาดนั้น ตอนหน้าไม่พลาดแน่นอน

MooOon

เอาจริงๆ ตระกูลนี้ น่าจะมีโรคที่รักคนในครอบครัวตัวเองหรือป่าว

อ่านเเล้วก็ข้องใจ หลานๆน่ารักขนาดนี้ เเต่ไม่มีเเฟนเลยหรอ? อีกคน

ก็เหมือนซึนๆ น่ารัก ว่าเเต่ พี่สาวพระเอกนี่ พี่จริงๆหรอ ดูเหมือนเล็ง

กินตับพระเอกอยู่ เดาว่าคงได้เเค่คนเดียวตอนนี้ เเต่พี่สาวพระเอกน่าจะ

รู้เรื่องที่น้องชายมากินตับหลานตัวเองละมั้ง

----------------------------------------------------------

ขอบคุณที่แปลเรื่องนี้ให้อ่านครับ อ่านไปก็พยายามจะคิดว่า พระเอกเป็น

น้องชายจริงๆหรอ คงไม่ใช่มามุขเดิม ว่าเป็นลูกกับพี่ชายของตัวเองหรอกนะ

อยู่ๆก็สร้างตัวละครพี่ชายของนางเอกขึ้นมาอะ 555+ เเต่เอาเถอะ จะมาเเบบไหน

ของอาจารย์ท่านนี้จบดีเเทบทุกเรื่อง ดูๆไป ตอนหน้า พี่สาวคงไม่รอด ^^

คอยติดตามตอนต่อไป  6 ตอนจบเอง

ตามเเน่นอนครับ เเละขอบคุณมากที่หาเเนวครอบครัวมาให้อ่านเรื่อยๆ ^^

ipor

งานนี้เก็บอยู่หมัดเลย หวังว่าคงไม่ได้แทงพี่สาวนะ ผมลุ้นอยู่

อ้าว มีแทงกันยับแน่ตอนต่อไป

แมงโก้ส้นตีน

มีอะไรที่อยากลองทำ?

เล่นประตูหลัง ?
::Oops::

จิ๊ ทายผิด
::Snap::

ว่าแต่คุณแม่คงได้เข้าฮาเรมด้วยสินะ
::Shy::

andycarton

พระเอกเป็คนอ่อนไหวง่าย แต่โดยรวมก้อดีนะทำกับข้าวได้ช่วยงานบ้านได้แยะแถมซั่มเก่งอีก ::DookDig::Editผมมองว่าการที่พระเอกเข้ามาในบ้านนี้น่าจะตอบโจทย์ได้หมดอะนะ คนเหงาๆเต็มไปหมดต้องรักษาด้วยดุ้น ::DookDig::

nowhereman

พระเอกดูจะไม่คิดเยอะนะเนี่ย  แต่เดาว่าหลานอยากทำคือ ชวนแม่ตัวเองมาร่วมเอาด้วยแน่ๆ

พี่สาวต้องได้ยินเสียงในห้องน้ำแน่ๆ แล้วคงขาดของมานาน ช่วยตัวเองซะเข่าอ่อนเลย

Peter Taowating

ว๊าววว  สาวๆเริ่มติดดุ้นไอ้หนุ่มแร่ะ  แต่สงสัยว่าตอนต่อไปจะเป็นยังไง โดนแม่จับได้แน่เลย เอากันตลอดเลย 555 ::HoHo::

ดูทรงเรื่องแล้ว สาวๆในเรื่องท่าจะติดเซ็กส์ ตอนหน้าสงสัยพี่สาวโดนจัดใหญ่แน่เลย  ::Hmmm::

Boran Mark

พระเอกเนี้ยะครบเครื่องเลยนะ เซ็กส์ได้ครัวก็เก่ง 555
edit:พี่สาวมีอารมณ์ถึงกับกับแอบช่วยตัวเอง อีกเดี่ยวก็ต้องให้น้องช่วยบ้างละ ฮิ ฮิ

God25

ชิกะติดพระเอกงอมแงมเลย คิวพี่สาวมารึยังนะ

พี่สาวเหงื่อแตกแบบนี้ คงจะลากน้องชายเร็วๆนี้แน่ละ

jarabaman

เชียร์คนผมยาวให้เป็นนางเอกครับ
แลเป็นห่วงพระเอกมากกว่าคนผมสั้น

ตอนหน้าต้องคนแม่แล้วสินะครับ

xtazy

ยุคนี้แล้ว แค่ทอดสะพานคงอด ต้องรุกแบบชิกะ

โอย แค่รอเวลาให้เหมายกครัว พร้อมกันทั้งแม่ลูกนี่คงสุด