ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.13 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 12, 2021, 07:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

La Pt

ต่อน่าจะมีที่เดียวสีคนไปเลย

Ttum1188

โอ้โฮขนาดเวลามีน้อยนะเนี่ย

xonly-1454

รับแทนไว้ก่อนนะ ต่อไปแทนกับอิงอาจค่อยๆสนิทกันจนในที่สุดอาจได้ทั้งสองคน ดีไม่ดีอาจแถมอีฟด้วยก็ได้ ไม่แน่นะ

chipchip

สตีฟต้องมีอะไรไม่ดีมาให้ทำแน่

sombie.pj

งานใหม่มาได้โอกาศจัดการอีฟแน่เลย

ananchai2002

อยากเป็นพระเอกในเรื่องครับ

จักรภพ อุดมสิน

เริ่มเห็นแววฮาเร็มแล้ว เย้ เสียวสนุก

sykes

แทนรับไม่ได้แล้วต่อจะทำยังไงดีละทีนี้จะมีแววฮาเร็มตามหัวข้อมั้ยนะ ขอบคุณครับ

chiratzz

เชียร์ แทนกับอีฟครับ ขอยคุณเรื่องสนุกๆครับ

kreetha2

ต้องค่อยๆ กล่อมครับ เดียวใจก็จะค่อยๆเปิดรับเหตุผลที่ฟังไม่ค่อยขึ้นของต่อเองแหละครับ  หุหุ

เคียว

พลังนี้ไม่สามารถเปลี่ยนใจใครได้ ได้แค่ชักจูงอันนี้ผมว่ามันสมเหตุสมผลแล้วครับกับการที่แทนจะปฏิเสธ มันดีกว่าที่จะยอมรับเรื่องแบบนี้ได้ ถ้าพลังนี้มันเปลี่ยนความคิดได้ด้วยเนี่ยผมว่ามันจะไร้จุดอ่อนไป

Kanghear

แทนรับไม่ได้แบบนี้น่าจะยากแล้วนะครับท่านผู้เขียนแต่อีฟปูมาแบบนี้น่าจะยอมรับได้นะ

aodpasa

นึกว่าจะได้จัดฮาเร็มซะแล้วครับ แต่เรื่องราวคงไม่เป็นอย่างนั้นง่ายๆ

aunsoiton

ก้อว่าไม่มีอะไรที่ได้มาง่ายอย่างนี้ทุกอย่างต้องใช้ความพยายามหน่อย