ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.13 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, มีนาคม 12, 2021, 07:13:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Townster Rizel

Sitthikirn

ยอมเสียอิงน่าจะดีกว่าเสียแทนนะ 

Ganakorn Gongmag

เลือกสักคนอะดีแล้วครับ เป็นสิ่งที่ถูกต้อง แต่ละคนดีๆทั้งนั้นครับ

เอกพล

สนุกมากครับได้ลุ้นตลอด เรื่องความรักของคนสามคนครับ เป็นตัวเองเลือกไม่ถูกเลยครับ

Sak2563

siwa119421

Korn Phawat

longman_44

แทนก็ร้อนแรงแต่จะยอมให้มีอีกคนหรือเปล่า

Topp458

NNGGOO

ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป ต้องใช้เวลาบ้าง ขืนได้ดั่งใจเร็วเกินไปก็ไม่สนุก

intanianoi

อีฟหมดบทแล้วสินะครับ น่าเสียดายจัง

onzoul

ยังไปได้อีกรอดไป
น่าอิิิจฉาพระเอก ยังได้แก้ไขความผิดพลาด

Mylove1234

ผมชอบนะที่ไม่ให้มีทั้งสองคนพร้อมกัน และก็ไม่อยากให้แทนตกเป็นของคนอื่นด้วยหวงสุดๆ_เลย

Au Nanma

เข้าใจแทนอ่ะน่าจะเคยมีปัญหากับแฟนเก่าด้วยเรื่องแบบนี้มาก่อเลยไม่เปิดใจรับ

keeper grave

ตอนจบคงรับได้แหละ แต่ก็อดสงสารอิงไม่ได้ คืออิงก็ไม่ได้ตั้งใจจะเลิกกับต่อไหม ตอนนี้เหมือนโดนปล่อยเกาะเลย

ตามที่ผมคิด จริง ๆ คนของฝ่ายสตีฟ ก็น่าจะมีคนที่มีพลังเหมือนพระเอก (คนที่ใช้พลังกับอิง)
เลยสงสัยว่าจะมาขอช่วยจากต่อทำไม ผมสันนิษฐานว่า พระเอกบังเอิญขโมยพลังของคนนั้นมา
กลายเป็นว่าเป็นพระเอกคนเดียวที่สามารถโนมน้าวจิตใจได้ สตีฟเลยจำเป็นต้องใช้พระเอก
เดาไปเรื่อย 555