ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 23

เริ่มโดย เจตภูติ, เมษายน 07, 2021, 01:59:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

หายไปพีกใหญ่เลยนะครับ เจษนี่จะเรียกว่าดวงดีหรือมีของโดยที่ตัวเองไม่รู้หรือเปล่านะครับ อ่านตอนที่มีดิวแล้วก็อยากจะลุ้น แต่ก็กลัวความผิดหวัง ส่วนตัวละครอื่นฝั่งเจษก็ทำให้หายใจไม่ทั่วท้องทุกที กลัวจะเกิดอันตรายร้ายแรง ส่วนฝั่งตรงข้ามนี่ น้องธิชาก็ทำเอาหายใจไม่ทั่วท้องเหมือนกันครับ มันจัติดตรงท้องน้อยกับที่ต่ำลงไป 555
ขอบคุณครับ

Ttum1188

เจษกับอ๊อดจะไหวไหมเนี่ยศัตรูรอบด้านเลย

jackkie

ขอบคุณ​ครับ​ผู้​แต่​ง​สนุก​น่า​ตื่นเต้น​ โดยเฉพาะภาคจบคงตลุมบอลกันน่าดูเลย ว่าเเต่หนูดิว  หวั่นไหว​ แบบนี้คงมีภาคต่อเนื่องใช่ไหมครับ
   สาวเจณิตานี้เขียนได้ร้อนแรงเลยน่ะครับ​ตัวเล็กแบบสาวสมัยใหม่แต่สวยดู​สู้กับหนุ่มใหญ่ได้แบบมันส์สนุกเลยครับ​ สู้ๆลุ้นตามกับสาวอริสา สาวนุ่นครับ

terapoong48

ดิวนี่ปากร้ายใจอ่อนต่อจารย์​เจษจัง

Phatsakorn Kamkom

มีหักหลังซ้อนเว้ย น่าจะเข้มข้นเลยช่วงนี้จารย์เจษสาวติดพันเยอะจัดเลย

kpnttn

กันธิชามีแผนอะไรบ้างนะ สงสารเปี๊ยกเหมือนกันแฮะ

อ๊อดทำไรหว่า ตะกรุดคือเครื่องติดตาม หรือกล้องแอบถ่าย/ดักฟังล่ะ

D4rthvader

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูเหมือนว่าศัตรูของเจษฎานอกจากณัฐฐาแล้วยังมีเสี่ยของกัณธิชา ทศพล แล้วก็องค์กรลึกลับอีก เจษฎาจะรู้ตัวไหมว่ามีใครเป็นศัตรูบ้าง ว่าแต่ดิวจะโกรธเจษฎาจริงๆหรือ เห็นแสดงท่าทีหึงหวงเจษฎาขนาดนั้น....อิอิ

Mr.D

แอบหลงรักดิวซะแล้ว แบบนี้น่าจะลำบากนะเนี่ย

zero009

po3026

สงสารดิวจังเลย มีรักใหม่แต่ไม่รู้ใจตัวเอง

Channarong Saekow

แล้วแบบนี้อาจารจะสมหวังหรือไม่น่ะ 

Naratt

::YehYeh::
น้องดิวต้องมาสั่งลา อาจารย์เจษซะหน่อยแล้ว
หรือจะโดนตัดหน้าก่อ ::Ahoo::
::DookDig::

oddsk

อาจารย์เจษจะรักพี่เสียดายน้องไหมครับ

arsbos

กันธิชา ที่มารยาร้อยเล่มเกวียนจริงๆ