ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 23

เริ่มโดย เจตภูติ, เมษายน 07, 2021, 01:59:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mario

teerawatc

ผมชอบตรงที่ผู้แต่ง ใส่บุคลจริง เรื่องจริง ไปในเนื้อเรื่องอย่างเช่น ดิว อริสา  นุ่น สุธิภา 

ทำให้เวลาอ่านแล้วจินตนาการถึงหน้าตาตัวละครได้อรรถรสมากขึ้น 

แล้วยังมีการจิกกัด มุกใบ้หวยของสำนักเฟี้ยวฟ้าว  เหมาหวยมาเป็นแสนถูกไม่กี่พัน แต่ก็เอาไว้ซื้อเวลาหลอกคนไปได้

บางคนไม่รู้นึกว่าผู้แต่งเขียนมาตลกๆ แต่มีคนใช้วิธีนี้เปิดสำนักหลอกใบ้หวยคนแล้วได้ผลจริงๆ

รอติดตามอยู่ทุกวันนะครับ

เสพสม

ยังสงสัยว่า2คนที่มาช่วยเจษ.ตอนที่โดนวางยาคือใคร?

pimmy121

หนูนุ่นไม่ยอมพี่ดิวจริงๆ แล้วพี่นี้เฮียเจษจะเอาไงดี ทำให้น้องทั้งสองปรองดองกันได้

prajuab masorn

x99

จารย์เจษ ไปอยู่บ้านเดียวกับดิว ดิวไปกลับไปหาทศหรอก ของใหญ่ใครก็ชอบ

Paragraph<BB>

เจ้าดิวหึงใหญ่เลยอ่ะ ทำไงดีเจ้าดิวเดี่ยวโดนแย่งนะ

thana7

outsider

พอกัทั้งนุ่นทั้งดิวแสดงกันออกหน้าออกตาขนาดนี้ แถมเสี่ยกวงยังให้ท้ายลูกอีก เห้ออออออ

akira

อาจารย์นี่น้า มีเรื่องตลอด แต่ก็แคล้วคลาดได้หวุดหวิด แต่ว่าไอ้ศัตรูนี่มันเยอะจังแฮะ

au2000

อาจารย์จะชอบเมียทศแล้วกระมัง
ไม่อยากให้กลับไป
ยังมีสาวๆอื่นให้เชยชมอีกเยอะ

piya kanakit

อ่ะ ข่าวลือทำซะพี่เจษ มีฤทธิ์มากเลย

ReadOnly

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. พี่เจษฎา.. ลงคาถาอะไร.. น้องดิว.แม้จะโกรธ.. ก็ยังโกรธไม่ลง

mspeed

เป็นจอมขมังเวทย์ไปแล้วจริงๆนะครับอาจารย์
ตอนนี้สาวๆออกอาการหึงหวงกันเล็กน้อยแล้วนะเนี่ย