ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 23

เริ่มโดย เจตภูติ, เมษายน 07, 2021, 01:59:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soidao

เรื่องราวเริ่มขมวดปมที่จะปะทะกันสามฝ่ายแล้วนะครับ

mana0440

ถ้าน้องดิวกลับไปโดนน้องนุ่นเสียบแทนแน่

Sawat Songprasop

อันตรายเริ่มมีรอบตัวเจษฎาขึ้นทุกที แต่สาวสวยสุธิภาก็ดูจะหลงเสน่ห์อาจารย์เจษฎามากขึ้นด้วย

noker

หลังจากวางแผนให้เสี่ยกับกำนันระแหวงกันแล้ว แผนต่อไปของเจษจะเป็นอะไรรอติดตามครับ

jaja

น้องนุ่นกับพี่ดิวไม่ลงรอยกันเพราะว่าผู้ชาย

ones26421

ยังไงก็อย่าทิ้งน้องดิวนะ เอาไว้สวิงกิ้งพร้อมกันพี่น้องเลย

err

หนูนุ่น คงหลงอาจารย์เจษหนักเลยทีนี้  คุณดิวมีหึงเล็กๆเลย

Taizen

อ.เจษ ปิดจ๊อบน้องดิวได้แล้วนะ นานไปแล้ว

bkambang

กำลังเข้มข้น เดาทางอาจารย์ยากอยู่

pooloop

ศัตรูจารย์เจษนี่มีรอบด้าน จะทำไงให้ตัวเองรอดไปได้ตลอดนะ

NNGGOO

อ.เจษ น่าจะเป็นพญาเทครัว เหมาสาวๆหลายคนเลย

ตามไปเช็คบิลเจนิสในห้องน้ำต่อแน่

××Mon××

หลายก๊กหลายกลุ่มจนชักมึนหัวล่ะครับ เจษนี่โจษเยอะจริงๆ

longman_44

knight18

เนื้อเรื่องเข้้มข้นหักมุมสลับซับซ้อนเดาทางไม่ถูก แต่ที่แน่ๆ อ.เจษชองเขาแรงดีจริงๆนะคร๊าบบ สาวๆติดตรึม ::DookDig::

nar007

เรื่องลับปมซ่อนเงื่อน แต่ทำไมอ.ถึงมีอริเยอะจัง รับมือไม่น่าจะไหวนะ