ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูล2&side story

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 24, 2021, 03:22:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nasan

แนวนี้คือดีมากครับ  รออ่านแบบ ทำใหม่ แจ่มๆ เพิ่มตอนเนื้อเรื่องใหม่ไปด้วย  แจ๋วเลยครับ ปูทางมาได้สนุกมาก

Rutt Non

น้องบีอารมณ์ค้าง
พอมาถูกกระตุ้นจากสองคนนี้ เลยเผลอใจจัดหนักกันแน่นอนแบบนี้

NightShadow

aeonly89

Section Dogma

Nuum123

บีอดใจไม่ไหวละ ทั้งค้างจากก่อนหน้านี้ ที้งเหล้าและอาจจะมียาอีก

utsumaki

อ่านได้หลายมุมดีครับ ขยายได้อีกครับผม

llar

เล่าอีกมุมแบบนี้เข้าถึงอารมณ์ดีมากเลยครับ

xRx

ntr คือแนวที่เข้าแล้วออกยากจริงๆ อ่านแนวอื่นก็ไม่ตื่นเต้นละ

only1A

มุมมอง 2 ด้านแบบนี้ดีนะ ได้รู้ว่าอีกฝ่ายคิดอะไรอยู่

นัทโตะ

ปลายเรื่องต่างจากที่เคยอ่าน หรือผมจำผิดเรื่องก็ได้ แต่จำได้ว่าเรื่องที่เคยอ่าน มีชื่อช่างดำ กะวุฒิ ตัวเอกชายรถเสีย แบบนี้เหมือนกัน แล้วช่างในอู่รุมเย็ดแฟน แต่อันนั้นเหมือนผู้ชายชอบเห็นเมียสวิงด้วย

Himajin

neimuchan

จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

PTTrayong

ถ้ามุมมองบีก็โป๊ะเชะเลย แต่เรื่องนี้อยากให้มีภาค 2 เพราะผมมองว่านี้แค่เริ่มต้นวีรกรรมสวิงและโชว์เท่านั้น

petergg

มุมของบี ก็น่าสนใจเหมื่อนกันนะครับ อยู่ดีๆจะยอมง่ายๆได้ไง
อะไรกันครับเนี่ย