ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูล2&side story

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 24, 2021, 03:22:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phantompain

ชอบแนว ผญ เล่า ครับ ดูถึงอารมณ์กว่า ถ้า ผช เล่า ต้องเป็นคนทำ ไม่ใช่คนดู ถึงจะมันส์

porbasscover 5555

ในมุนของบี ก็น่าอ่านมากครับ

darkwriter

เรื่องนี้ story ดีมากๆ จะให้ใครเล่าเรื่องก็สนุก น่าจะมีภาคต่อเป็น เรื่องหลังจากกลับบ้านไป

justlook

Manoptana

บีคิดแบบผู้หญิงด้วยความกลัวว่าพัทจะถูกทำร้ายและตัวเองก็ต่อสู้ไม่ไหว จึงต้องยอมทำตามไอ้วุฒิ ประกอบกับยังไม่เคยมาก่อน คงจะเอาตัวไม่รอด

dragonhead

เปลี่ยนมุมมองเป็นของเจ้าสาว...สมใจชายแอบงัดร่องเจ้าสาวคนอื่น...ว่าสาวเจ้าเออออห่อหมกกับผัวไม่ได้เชิญอย่างถึงอารมณ์ขนาดไหน...ปล่อยตัวปล่อยใจ ในขณะผัวนอนไม่รู้ไม่ชี้อยู่ข้างๆ...เสร็จสมแล้วค่อยโชว์สเตปกับเจ้าบ่าวทีหลัง... สุดยอดของหลายคน

zethkhun

ชอบอารมณ์สาวสวยโดนเปิดซิงจนหีแหก ตอนแหวกเข้าไปจะเป็นไงนะ

St-james

Leo the rott

ปล่อยอารมณ์แบบนี้โดนเจ้าดำอีกคนแน่

kayzero

น้องบีมีผัวเพิ่มอีกสองคนสินะ  ::Bloody::

monit1

italy77

ชอบแนว ntr มากครับ อยากรู้เหมือนกันว่าในมุมมองของนางเอกนั้นเป็นยังไง

noopman

มุมของสาวๆนี่แหละดีงามนัก ทำผมเยิ้มตามเรยยยย ขอบคุงค้าปป

::Shy::
no operation man

Nu metal

Side story ในรูปแบบคนทำ คนถูกทำ มันก็ดีเหมือนกันครับ ทำให้คนอ่านคิดตามกันไป ว่าเป็นอย่างไร เรื่องเกิดขึ้นเพราะอะไร

bomomy

มุมมองสาวๆเนี้ยดี
พึ่งแต่งก็ได้สามีเพิ่มซะละ