ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูล2&side story

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 24, 2021, 03:22:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mathewa747

ตามคาด โดนช่างเยจริงๆ 5555

Damusan

แรกๆก็เงี้ย เดี๋ยวก็มัน

motinez

ทำหลายมุมมองก็น่าสนใจมากขึ้นนะครับ

cantonaa

จากมุมของบีทำให้เห็นเหตุการณ์ชัดขึ้น

จากมุมมองของพัท

radeon26

ชอบแนวที่เป็นมุมฝ่ายผู้หญิงเล่า รู้สึกจะถ่ายทอดอารมณ์ได้ชัดเจนกว่า 

prcom2015

Themis

เป็นมุมมองการมองการเล่าเรื่องแบบใหม่ๆ​ ได้มิติดีครับ​ อยากได้มุมมองแบบบุคคลที่ 3 ที่แอบดู​ แอบมองผ่านกล้อง​ อะไรแบบนี้ด้วยครับ

arttynarak

ส่วนตัวชอบมุมมองผู้ถูกกระทำมากที่สุด รองลงมาก็มุมมองของผู้ชาย แต่ทั้ง2แบบก็ให้ความสนุกที่ต่างกัน สนุกทั้ง2แบบเลย

aodpasa

มีของดีดันไม่ยอมใช้ โดนชิงตัดหน้าไปละเจ้าบ่าวเรา

amikokung6699

มุมนี้ได้อีกอารมณ์ครับ ชอบแนวนี้มาก

watpsu

DeMo20220

::Glad::

ตอนนี้มาเป็นเรื่องเล่าจากฝั่งน้องบีบ้าง

ขออ่านก่อนนะครับกำลังได้อารมณ์​❤️
::Thankyou::

ttbb777

ชอบมากครับ อยากให้ทำหลายๆเรืองเลย

jaster ja

นายดำไปใหนของดีๆแบบนี้กินคนเดียวเสียดาย  รีบกลับมาเลย ขอบคุณมากครับ

txxt30

บีถูกเจ้าวุฒิเปิดซิงก่อนพัทซะแล้ว