ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 20

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 01, 2021, 08:57:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wangdora29

โดนปลดเพราะเรื่อง sponsor หรือเปล่า

munkza

อิพวกปลิงนรก ปลดลิงทโมนออก เดี๋ยวให้พี่แมนถอนสปอนแม่ง

Kiss my ass

::Doubt::โดนปลดเรื่องขอสปอนเซอคืนไม่ได้แน่นอนเลยอ่า เสียดายอุตส่าซ้อมกันมาตั้งเยอะแล้ว

ryu

นายโทนมีเรื่องให้ตกใจอีกแล้ว
ทำไมโดนปลดล่ะ

Daxamoo

ตกลงพี่หมิวไปปิ้งลิงทโมนได้งัยนี่ หรือชอบของแปลก

mai_1

mrcat2019

โทนโดนใครแกล้งนิ ปลดได้ไง

Prasard Komkum

ไปทำไรโดนปลดเด่ะเจ้าแม่ออกโรง

kgerrard

อ้าว ข่าวใหม่ โดนเรื่องไรเนี่ย

thana7

เตยมีอาการฟ้องออกมาให้หมิวสงสัยบ้างเหมือนกัน

polltoys

เครียดเลยปาร์ตี้ แบบนี้ได้หรอ สังคมมันหลายแบบแฮะ แบบเราถ้าเครียดก้อคงอยู่บ้านฟังเพลงสบายๆ

Manoptana

นายโทนโดนปลดจากละครได้เหรอ ไม่มีตัวเป็นลิงแล้วละครจะมีสีสันได้ไง มีเงื่อนงำลูกเล่นพี่แมนหรือเปล่า

BooM_Za

nowhereman

อ้าว นายโทนไหงโดนปลดหละ จำได้ว่าสุดท้ายก็ได้แสดงไม่ใช่หรอ หรือผมจำผิด

โทนแกล้งเมาใช้มือช่วยหรอ 555

peddo

ก็ดีครับ ให้มันเป็นเรื่องไปเลย จะได้มีคนพูดถึงกันจริงจีง แล้วอาจจะรู้ว่าอะไรเป็นอะไร
ท่านโทนน่าจะเก็บกดเยอะ ทำให้ริวกะมีพลังกล้าแกร่ง เอ เกี่ยวกันไหมนะ
เดียวไปอ่านก่อนดีกว่าว่าเกิดอะไรขึ้น
พี่แมนก็มีคำนวนพลาดเหมือนกันครับ แต่โทนสิ มีเรื่องซ้ำเข้าไปอีกจะกลายเป็นเรื่องใหญ่นะครับ เอาใจช่วยครับ แม้อดึตจะเอาคืนมาไม่ได้
ขอบคุณครับ