ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 27

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 27, 2021, 05:59:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

รุกะน่ารักมาก....ขออภัยท่านนักเขียนที่ชื่นชมรุกะ แต่ดูแล้วท่านก็เริ่มมองรอบๆตัวแล้ว ค่อยๆปรับตัวไปครับ

ทีมบริหารก็ไม่รู้สึก แต่ยอมถอยเพราะคู่ค้าท้วงติงมา
เจอคู่แข่งตัวฉกาจแล้วล่ะหมิว

longman_44

ผู้บริหารโดนคุณเคย์ด่าสะใจไหม

thongdaeng_skk

พวกผู้บริหารนี่แล้งน้ำใจจริงๆจนคุณเคย์ไม่ชอบใจ

Pooh

Wichana

พี่แมนระเบิด ดีใจที่โทนมีพี่ที่รักน้องถึงแม้ว่าจะไม่ใช่น้องในไส้ขนาดนี้ สมแล้วที่จะเริ่มมีความสุขในชีวิตบ้างในเรื่องพระราม3

nick555

เจ้หมิวแอบเป็นห่วงโทนแต่ไม่กล้ทยอมรับ

pui10000

sammyadong

xonly-1454

กลับ กท.ไป นายโทนคงได้งานออฟฟิศแทนงาน รปภ.  แต่คุณหมิวอารมณ์อ่อนไหวมาก หรือว่าเป็นคุณหนูซะเคย เลยไม่ค่อยรู้อะไร

Titanจู่โจม

พวกผู้บริหารนี่จิตใจมันโหดเหี้ยมจริงๆ

peddo

โทนคงเจ็บใจมากกว่าเจ็บกาย แต่พวกผู้ใหญ่หน้าบางที่ห่วงแต่ผลประโยชน์ก็คงยังอยู่ต่อไป ตั้งแต่กรุงเทพจนถึงปายเคราะห์ยังตามไม่หยุด ขนาดยังไม่เบญจเพสนะเนี่ย
ขอบคุณครับ
รุกะนี่ทำท่าจะมาแรแซงหลายคนเลยนะครับ แต่มาทีหลังเลยต้องต่อคิวไปก่อน แต่ภาคเชียงใหม่นี่เกือบจะแซงพลอยแล้ว
ขอบคุณครับ

Thanee_samsung

บอกเลยว่าตอนนี้ ต้องมีคนง้อลิงโทน

mrcat2019

น่าสงสารนายโทนเลย ต้องมาเป็นแพะ

pliwds

เจ็บรอบนี้คุ้มเลย ได้ลุ้นโกอินเตอร์กับสาวไฮคลาส

หมิวเจอคู่แข่งที่สมน้ำสมเนื้อซะที

cannavaro

ได้ใจรุกะไปเต็มๆเลยพระเอกเรา ทนเอาหน่อยต่อยใช้หนี้