ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 27

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 27, 2021, 05:59:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วัธน์กวี

ได้ใจเลยพี่แมนชัดเจนมากเล่นเอาอาๆทั้งหลายหน้าเสียเลย

marco35

เจ้านายแบบพี่แมน ได้ใจลูกน้องเต็มๆเลย

ryg123456

พี่หมิวเห็นใจนายโทนแล้วเหรอ
หวังว่าจะเป็นแบบนี้ตลอดไปนะครับ

au2000

โทนน่าสงสารเลย เจ็บตัว แล้วยังโดน
ด่าอีก

chanky2007

ชีวิตจริงไม่อิงละคร
เรื่องปกติ เมือเกิดปัญหาต้องมีคนรับผิดชอบ
หลายๆครั้งที่คนรับผิดไป กลายเป็นคนตัวเล็กๆ ที่หลายๆคนมองว่าไม่สำคัญ

มองมุมนึงก็โชคดีของนายโทนที่มีการล้มบนฟูก มีพี่แมนกับครอบครัวที่เห็นความสำคัญ

น่าสงสาร แต่ก็น่าอิจฉาครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

brother1

แบบนี้ท่านโทนคงได้ใจรุกะไปเต็มๆเลยนะครับ  มิน่าภาคเชียงใหม่ถึงยอมให้ท่านโทนได้ใกล้ชิดขนาดนั้น

××Mon××

ตอนนี้เหมือนสาม เรื่องกำลังเชื่อมรอยต่อเข้าหากัน ทั้งพระราม3 เชียงใหม่ และ เธอฉัน แสดงว่าที่คุณเคย์มาเจรจาธุรกิจในตอนเชียงใหม่ ก็คือผลจากการล้มเลิกการประชุมในตอน เธอ ฉัน นี่เอง แต่คนที่ทำการเจรจาจนสำเร็จในตอนเชียงใหม่กับคนที่มีส่วนทำให้ล้มเหลวในตอน เธอ ฉัน ก็คือท่านโทนเรานี่เอง แต่ก็ยังสงสัยทำไมท่านโทนจำรุกะไม่ได้ทั้งๆที่ตัวเองได้ช่วยไว้ คืนนี้คงได้รู้กันน้อ เห็นบอกตอนใหม่จะมาไม่เกิน4ทุ่ม

only1A

จากกล้อง โทนโดนไปไม่ใช่น้อย
สมควรน้อยใจแหละนะ

nar007

นายโทนเคยเจอรุกะแล้ว แต่ทำไมเจ้าตัวตอนมาเป็นพนักงานออฟฟิส ถึงจำไม่ได้ละ ถึงว่ารุกะถึงให้ความสนิทแบบนั้น

First10

โทนที่น่าสงสาร แต่ความตั้งใจทีกระทำมีพลังขนาดเปลี่ยนแปลงองค์กรได้เลยนะนั่น
รุกะคงชอบโทนแต่ตอนนั้นสินะ คงเพราะแสดงตัวว่าเป็นผู้ชายที่สามารถปกป้องผู้หญิงได้ จากการ์ตูนสาวญี่ปุ่นมักชอบผู้ชายแมนๆ แบบนี้

thongdaeng_skk

มาได้ไวทันใจดีครับ นายโทนจะเป็นอย่างไรต่อไปนะ

ryu

นายโทนดวงตกจริงๆช่วงนี้.  ขอให้ฝ่าไปได้นะโทนคุง

ผูกกับเกะภาคหลักได้แล้ว แต่สงสัยว่าทำไมคาคาชิซังจำรุกะไม่ได้นะ

noknoi13

เจ็บหนักเลยนายโทน แต่ก็ได้ใจคนใกล้ตัวไปหลายคนนะ

Kt Kritha

รุกะนำลิ่วในเรื่องที่บอกได้ว่าอะไรถูกผิด ส่วนหมิวยังต้องเรียนรู้เกี่ยวกับชีวิตอีก

bunchucherd

ทำดีเดี๋ยว​ก็​มี​คน​เห็น​