ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Haru no Ushikai : แม่วัวตัวดี [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 10, 2021, 05:55:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

MooOon

นางเอกน่ารักมาก 555+ เอาจริงๆ สรุปยังงง คือร่างวัวตาย

เเต่กลับมาเป็นร่างมนุษย์ใหม่สินะ เเต่เอาจริงๆนึกว่าตอนจบ

พวกวัวที่ดูรอบๆจะกลายเป็นสาวๆมารุมพระเอกซะอีก ว่าเเต่เรื่อง

นี้อยู่โลกเดียวกับ ยอดชายนายหัวเห็ด หรือป่าวครับ ^^

-------------------------------------------------------

คิดว่าไม่ใช่นะ นายหัวเห็ดนั่นมัน StandAlone ตอนเดียวครับ

ป.ล. น่าจะเป็นหนึ่งในปาฏิหาริย์ที่แอนดรอยด์ซิสเตอร์พูดถึงมั้ง

ชอบคุณมากๆครับ ชอบลายเส้นของคนวาดคนนี้มาก เเต่เนื้อหาบ้างเรื่องหรือ ซีรีย์นี้

มันเข้าใจยากเกินไปจนสามารถเสพได้เเต่ลายเส้นอะ เสียด้าย อย่างเรื่องนี้ก็ไม่เฉลย

ว่านางเอกเป็นมายังไง เพราะวัวที่พระเอกช่วยก็ตาย เเต่นางก็ยังอยู่ เลย งง เเต่ให้อภัยได้

เพราะน้องน่ารัก 555+

alaaum

ampolza02

::Confident:: ::JubuJubu:: ขอบคุณมากๆ เลยนะครับ เนื้อเรื่อง ของเรื่องนี้สนุกดี ลายเส้นก็สวย  ::Shy::

yakusa98

อ้าวววว แล้วน้องมาจากไหนนี่ 

ทีแรกนึกว่าวัวแปลงร่างมา แต่กลายเป็นว่าไม่เกี่ยวกันเลย

nowhereman

นางเอกน่ารัก น่าจะได้ไอเดียมาจากเรื่องนกคืนคุณ หรือสัตว์อะไรสักอย่างที่เคยในนิยายญี่ปุ่นแต่ก่อน
ขอบคุณครับ

ipor

นี่น้องกลายร่างจากวัวที่ช่วยไว้.....แต่ทำไมฉากโทรศัพท์ ถึงบอกว่าวัวที่ส่งไปรักษาตัวเสียแล้วอะ น้องเกิดใหม่เหรอ เดี๋ยวผมต้องกลับไปอ่านตอนแอนดรอยด์อีกครั้งดีกว่า น่าจะเข้าใจอะไรได้มากขึ้น

---------------------------------------

ร่างวัวนอนโคม่าจนวิญญาณออกจากร่างแล้วได้ร่างใหม่ที่เป็นมนุษย์ประมาณนั้นมั้งครับ

eiaws

ฉากที่มีวัวมามุงดูนี่คิดว่า จะกลายร่างเป็นแม่วัวสาวอกสะบึม มารุมล้องพระเอกซะอีก

preneko

noohun

ซีรี่นี้เรื่องอื่นมาเป็นวิญญาณว่า งงแล้วนะ
แต่เรื่องนี้ วัวกลายเป็นคน!? หรือวิญญาณวัว!?? แทนคุญ
ประเด็นเรื่องชาวบ้านเกลียดนี่ ท่าจะเป็นเพราะต้องใช้พื้นที่ในการทำฟาร์มมาก ในขณะที่พื้นที่ที่อยู่อาศัยได้บนโลกลดลงเรื่อยๆ คนเลยมองว่าเห็นแก่ตัวล่ะมั้ง

fillisfox

วัวที่เหลือก็น่าจะกลายร่างด้วยนะครับ ฮาเรมวัวนม ::Shy::

flukehaha

สรุปคือเป็นสัวที่มาอยู่ในร่างมนุษย์งี้สินะ แหมถึงว่านทไหลออกมาเยอะอย่างกับแม่วัว ::Hunger::
Manchester United Football Club
We are Red Army

bigboy001

::Thinking::
คิดว่าวิญญาณวัวมาเข้าสิงร่างสาวในฟาร์มหรือเปล่า
ลุงแกก็เลยจัดหนักจัดเต็มซะเลย แต่ก็ดีนะมีเมียเป็นวัว
จะได้พูดภาษาวัวด้วยกันรู้เรื่อง 555+ ::DookDig::

Creader

น้องวัวมาแทนคุณ

ร่างหลักตายก็ได้อยู่ร่างคนไปยาว ๆ

peetang618

ถ้าเมียหรือกิ๊กเป็นวัวได้อย่างงี้ก็คงตั้งฟาร์มเลย ไม่ต้องอดตายแน่นอน ว่าแต่แม่วัวนี่กินอะไรยังกินหญ้าป่าวนะ
-------------------------------------------------------

ไอ้นี่ก็ไม่รู้นะครับ นางก็ไม่น่าจะมีสี่กระเพาะเหมือนเดิมแล้ว