ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปลี่ยน (Ntr) ปัจฉิมบท บทสรุปของเรื่องราวหลังตอนจบ

เริ่มโดย 37423, กรกฎาคม 30, 2021, 11:43:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myidol

ผมว่าโดนหลอกคับ ลูกก็ลูกไอ้เอก ส่วนมีนนี่คือควายในร่างคนดีๆนี่เอง ทนไปได้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

watanabe

จบแบบนึบๆตับบ้าง แต่อย่างน้อยก็รู้ว่าไอ้เอกก็ไม่ได้ชนะไปสะทุกอย่าง ::DookDig::

biggiggog

ได้อย่างก็ต้องเสียอย่าง
แต่มีคนที่ได้ไม่ยอมเสียอะไรเลยละกัน
ขอบคุณครับ

Q D

เจริญ รุ่งเรือง

จบจริงแล้วใช่ไหมครับ แต่ยังไงก็ยัง ด๊ากทางจิตใจอยู่ดี อิอิ (แต่ก็ชอบครับ)

Zeratul

susu555

สมกับชื่อเรื่องจริงๆครับ มีหักมุมน่าสนใจทีเดียว

namluang1978

เปลี่ยนแล้วดีขึ้น มีความสุขมากมากขึ้น อย่างมิ้น และเอก ใครก็อยากเปลี่ยน เพราะได้มากกว่าเสีย
แต่กรณีมีนละ คุณได้อะไรจากการเปลี่ยนแปลงครั้งนี้
  ขอบคุณมากกับนิยาย NTR ที่ปวดตับและให้คติสอนใจกับสังคมที่ยุ่งเหยิงในปัจจุบัน

rahoo99

ต้องชมมิ้นท์ที่มีความเด็ดเดี่ยว หรือนางเจ้าเล่ห์ได้ผลประโยชน์สูงสุด