ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปลี่ยน (Ntr) ปัจฉิมบท บทสรุปของเรื่องราวหลังตอนจบ

เริ่มโดย 37423, กรกฎาคม 30, 2021, 11:43:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

audy11

มีนคือผู้ชายที่โง่ๆคนนึง​ เหมือนเอกที่เป็นผู้ชายที่โง่อีกคนแต่น้อยกว่ามีนนัก​ มิ้นไม่ได้รักมีนหรือเอก​แต่เป็นผู้หญิงที่แสนฉลาดและเห็นแก่ตัว

ball13546

สุดท้ายนายมีนก็ได้แต่คิดไปเองคนเดียว ยังโดนมิ้นหลอกยันจบเลย

kenwin

ใช่ลูกตัวเองจริงมั๊ย
มั่นใจได้งัย เมื่อกี๊ยังพูดอยู่เลยว่าครั้งนี่ให้มีนบ้าง

mario

ผมว่ายังไอ้เอกแมร่งก็โคตรเฮี่ยอยู่ดี
มันอาจจะไม่ได้ทำหมันจริงก็ได้
แล้วในชีวิตจริงจะมีผู้ชายคนไหนทนชีวิตบัดซบได้แบบมีนบ้าง
มิ้นเองก็เลวเหมือนกันแหละครับ

pakykit

lucipher666a

อยู่แบบ3คนผัวเมียใครเบื่อก่อนก็ไปก่อนงั้นสินะเอาวะไงกะได้ลางเนื้อชอบลางยานี่เนอะ

hamyaiyao

อ่านเแล้วก็คาดไม่ถึงว่าจบสุดท้ายจะเป้็นอย่างนี้  แล้วจะมีเรื่องอะไรมาต่ออีกไหมครับ อยากได้แนวที่นางเอกเกือบโดนเอาจากหลายๆคนแต่รอดตลอดจนสุดท้ายก็ไม่รอดแถมโดนสวิงอีกตา่งหาก ขอบคุณที่ให้ความสำราญมาตลอด ช่วงนี้ล็อกดาวอยู่บ้านว่างๆไม่มีอะไรทำ ก็อยากให้ผู้แต่งมาลงเรื่องต่อไปให้หายเคลียดจากโควิด19ที่น่าเบื่อที่สุดในชีวิต จะออกนอกบ้านก็กลัวติดโรค วัคซีนก็ไม่กล้าฉีด ไม่รู้ว่าดีจริงไหมกันได้ไหม เห็นคนตายก็หดหู่เศร้าเสียใจ ก็ขอให้ทุกท่านรักษาสุขภาพแข็งแรงกันนะ เว้นระยะห่าง ใส่แมสสองชั้น ล้างมือล้างเท้าก่อนขึ้นเตียง ไม่กินร่วมแยกอาหารแบบถาดหลุมยิ่งดี

eden2313

Au Nanma

bluesky11

ผมว่ามีนน่าจะหลอกตัวเองอยู่นะครับ ลูกก็น่าจะลูกนายเอก มีนน่าจะโดนหลอกว่าเอกทำหมันแล้วมากกว่านะผมว่า เอาที่มีนสบายใจครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

tatong2222

มิ้นยอดหญิง​ผู้​กุมชะตากรรม​ผัวทั้งสองคน​ อะไร​จะ​เก่งขนาด​นั้น​ สุดยอด​