ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปลี่ยน (Ntr) ปัจฉิมบท บทสรุปของเรื่องราวหลังตอนจบ

เริ่มโดย 37423, กรกฎาคม 30, 2021, 11:43:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gadget world

คุณมีนคิดได้ไงที่ยอมเห็นเมียมีอะไรกับคนอื่นแบบหน้าตาเฉย

ton29048

ถึงจะจบแบบนี้ แต่ในความเป็นจริง มีน จะพอใจกับการอยู่แบบนี้เหรอ

ipichai

ไอ้เอกยอใทำหมันยี่นะ ไม่น่าเชื่อ
แต่งานนี้มิ้นได้คนเดียว

TL

tarapong

surprise mother fucker!!! ความหมายของชื่อเรื่อง มาลงกะบักหำใหญ่เอกด้วย เด็ดขาดครับ ขอบคุณที่ผลิตงานดีๆมาให้อ่านกันครับ เรื่องที่ผมอ่านเหลือน้อยลงทุกที เรื่องนี้ติดตามมานาน เป็นตำนานอีกเรื่องหนึ่งเลยครับขอบคุณมากๆครับ  ::Crying:: ::Crying::

dumrongsak

นับถือในน้ำใจจริงๆที่ยอมให้เมียเอากับคนอื่นต่อหน้าต่อตา

Agalos von Stresermann

ไไอ้เอกติดหีอย่างโงหัวไม่ขึ้น เป็นโชคของมิ้นเลยมีผัวที่ดี1คนผัวขี้เย็ด1คน5555

swss2511

Pitor

หักมุมบิดความ่รู้สึกผู้อ่านได้ดีจริงๆครับ...ปรบมือให้เลย แปะแปะ..ะ........ะ.......

ขาหื่น

สรุปเอกก็มาเย็ดมิ้นทุกวัน แต่มีนไม่สนเลย สนแต่ลูก ใจแข็งมาก

savana911

เริ่มอ่านตอนนี้เป็นตอนแรก น่าสนใจ คงต้องตามเก็บตั้งแต่เริ่มใหม่

winnythepooh

ninjaevil888