ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปลี่ยน (Ntr) ปัจฉิมบท บทสรุปของเรื่องราวหลังตอนจบ

เริ่มโดย 37423, กรกฎาคม 30, 2021, 11:43:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

จุดเปลี่ยนมาจากที่ไอ้เอกทำหมันนี่เอง น่านับถือน้องมิ้นนะ ที่สามารถทำให้ไอ้เอกทำหมันได้
ขอบคุณที่นำเรื่องสนุกๆ ชวนติดตามมาแบ่งปันครับ

D4rthvader

9toulek

เดี๋ยวนะ ยอมทำหมัน แต่ทำไมห้ามแตกใน โกหกผัวอีดละเหรอมิ้น

saranchai

สุดท้ายเอกก็ทำได้แค่ระบายความใคร่เท่านั้นสุดท้ายก็ไม่มีลูกเพราะทำหมัน

DEVIL WORLD

มันใช่หรอ ผมว่าไม่น่าเหลือนะ มีนนะคิดไปเองหรือโลกสวยเกินไปหรือป่าว  ไอ้เอกมันได้ทำตลอดนะ 90/100เลยละที่จะลูกมัน
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

typhoon4152

อัศวิน รัตนแก้ว

อะไรปานนั้น ยอมทำหมันเลย แต่หมันมันคลายได้นา ระวังๆหน่อยนะครับผม^^

John Conner

โห มีพลิกด้วย นี่ขนาดยอมไปทำหมันเพื่อการนี้เลย ต้องติดใตมิ้นแบบสุดสุดแน่

veget

ขอบคุณนะครับ ที่มาต่อให้จนจบ เป็นเรื่องที่ดีเรื่องหนึ่งครับ แต่ รู้สึกหน่วงๆกับมิ้นเหมือนกัน อยากให้มีนมีอะไรตอบโต้ไปซักอย่างบ้าง เช่นได้เอาเมียไอเอกบ้าง
อยากเห็น"เปลี่ยน" ในมุมมองของมิ้นบ้าง มีหลายตอนที่อยากรู้ว่าเอกโกหกไหม เช่นตอนไปญี่ปุ่น

stang1997

ไม่อยากให้จบ แบบนี้เลย
แต่ก็ตามลุ้นดีสนุกสุดเสียวมาก 

แมวหง่าว

Ken Tip

jackkie

ขอบคุณครับ สงสารมีอยู่ครับ  ขบแบบนี้มิ้นได้อยู่คนเดียว

noomxxx

ใจกว้างสุดยอมให้เมียเอากับคนอื่นตลอดเวลา ยังงี้ลูกโตขึ้นไม่สงสัยเลยเหรอ