ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปลี่ยน (Ntr) ปัจฉิมบท บทสรุปของเรื่องราวหลังตอนจบ

เริ่มโดย 37423, กรกฎาคม 30, 2021, 11:43:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

acropobia899

นานๆ จะอ่านแนว Ntr ตับไม่ค่อยแข็งแรง

แต่ชอบอ่านบทเลิฟซีนครับ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

โง่แล้วยังเหมือนๆจะภูมิใจในตัวเองอีกซะงั้น เห้ออ

pigsan

แมงโก้ส้นตีน

::Oops::

จบเจ็บปวดดี แต่สุดท้ายคนที่เหนือกว่าก็คือมีนสินะ
::DookDig::

hunterkung

prakit803

phurin84

เอกทำหมันจริงเหรอ ไม่ใช่ว่ารวมหัวกันหลอกมีนหรอกนะ

mokunkunmo

Wichana

ก็ งงๆ ดีนะครับ สำหรับผมอาจจะไม่แฮปปี้เท่าไหร่ เรามันสายเอนดิ้งสวยๆแบบมีนไปอัพสกิลมา มิ้นหยุดกับเอกเพราะมีนทำได้แล้ว แต่อย่างว่า มันก็ไม่ NTR สิเนาะ

maitree_kongton

แต่ละคนก็มีจุดเปลียนทั้งนั้น แต่สุดท้ายก็ต้องอยู่ให้ได้กับผลที่ตามมา

Kritsnp34

เป็นเรื่องที่สนุกมากครับ ผมชอบมาก แต่น่าจะให้มิ้นท้องลูกให้เอกสักคนสองคนคงดี 

1819

ขอบคุณไรท์ เป็นอีกเรื่องที่ชอบ แต่ หน่วงๆ กับตัวละครมิ้นกับเอกและมีนมาก ไม่สุดทั้ง3คน    จบแบบนี้ หลายคนคงค้างคา   สรุป มิ้น นี่ เอาทั้ง2คน รักเอก กับมีน ทั้งคู่เหรอเพร่ะท่าทีไม่ได้บอกว่าไม่รักเอกเลย ตรงกันข้ามดูจะต้องการเอกมากกว่ามีนอีก       ไม่ไหวมิ้นเอ๊ย แบบเอาทั้งหมด  แบบนี้   
NTR  แบบนี้555  น่านะดาร์คไปเลยเอาให้ตับพังไปข้าง ทั้งมิ้นกับมีน  ออาให้พังทั้งคู่  หรือไม่ กับจบ แฮปปี้ สุขนิยมไปเลย   ประเภท มีนอีพสกิลอึดทนลีลาดีมากๆ เรื่องใหญ่คงยากเท่าเอก แต่เรื่องอัพงีลาความทนตัวเองน่าจะทำได้ ให้มิ้นกลับมา     เรื่องนี้  ไม่ชอบมิ้นเลย   ปากบอกรักมีน แต่ ไม่แคร์มีน  มีนยอมขน่ดนั้นแล้ว   เห้อ  เอกกับมิ้นเอาจริงๆ ไม่ค่อยอยากเชื่อว่าทำหมันแล้ว    ดูแล้วมิ้นมีอารมณ์รักหวงเอก ยังทีลับลมคมในกับมีนอีกเยอะ    มากกว่ามีนอีก  เหมือนนางมีอารมณ์2ขั่ว ไม่รู้ว่านิสัยนี่มาต้อนไหน ถ้ามีนรู้ตั้งแต่เรียนจะเอาไหม อี๊อ๋อกับเอก เกินมีนอีก     น่าจะให้ มิ้นไปกับเอก  เลย แล้วมีนไปเจอ ผู้หญิงที่พอดี กับตัวเอง ครับ   มิ้นนอกจาก sexที่ดูสวยและร่านแล้ว ไม่มีส่วนไหนน่าดึงดูดให้เป๋นเมียที่ดีแม่ทีดีเลย แล้วยิ่งลูกน้องเมย์ถ้าโต จะแบบแม่ มีคบกับเอกช้อน ลูกจะคิดยังไง แม่มี2ผัวเอาเอาน้อยมาเอาในนบ้าน  ความจริงน่านะไป ทำกันบ้านเอก นะ

อยากให้มีภาค2 แบบว่าถึงคร่าว มีนอัพสกิล  sex ตัวเอง ให้มีผู้หญิงมาทำให้มิ้นหวงมาก แล้วต้องตามง้อ ผัวให้กลับมา ให้รู้ว่ามีนตเอวเจ็บปวดกับมิ้นแค่ไหน ส่วนไอ้เอก ก็ไปเจอเหยื่อรายใหม่ ที่ดีกว่ามิ้น ครับ   แต่เปลี่ยนบทจากมีนเป็นคนเล่า ผ่านความรู้สึกตัวเอง เป็นมิ้นเล่าผ่านตัวเองบ้าง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า