ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.5) "คำสั่งสำหรับม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 21, 2021, 01:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Satira Potikanon

สมหวังกับการรอคอยแต่ไม่รู้ว่ารินจะหยุดแค่2แม่ลูกนี้หรืไปต่อ

lucifer99

เนื้อเรื่องและภาษาดีแล้วนะครับ แต่แค่อยากให้มีแนวทางการเพิ่มทักษะและความสามารถของพระเอกเพิ่มด้วยครับ ขอบคุณครับ

Thekid34

ใช้คำสั่งอะไรหว่า
ใช้คำสั่งให้รัก ให้มีอารมณ์รึ

ziggy2

Pra-in

รออ่าน บทรักที่จะเกิดนะครับ เย็ดกันให้มันไปเลยนะครับ

tungbts

wasanbom

ริทจะทำอะไรกับแม่เลี้ยงก็น่าติดตามทั้งนั้น เนื้อน่าสนใจ และมาต่อเนื่อง เร็วดี

alpha7

Oceankings1234

yoyoman

คงต้องฝึกอีกเยอะเลย กว่าริทจะใช้คล่องแบบไม้มีผลข้างเคียงอ่ะนะ

zaa2518

อ้าว กินบนเรือนขี้รดบนหลังคานี่หว่า แบ่งมั่งดิ่

siwa119421

สั่งอะไร คนแม่ไปล่ะนั่น