ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.5) "คำสั่งสำหรับม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 21, 2021, 01:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เดช12341

ค่อยเป็นค่อยไปนายริทอย่าหักโหมทีเดียวสองห่วงสุขภาพตัวเองด้วย

panya kaimookdee

ถ้าริทหลุดเข้าไปในมหาวิทยาลัย แล้วได้เจอพวกอาจารย์ นักศึกษาจะเป็นศัตรูการศึกษามากเลยนะครับ

kopXIIII

พลังจิตของริทจะเกิน 100 ได้หรือเปล่าถ้ามันพัฒนาขึ้น
ส่วนเรื่องสำนวน สำหรับผมกำลังดี ไม่มากไม่น้อยไปครับ

zuper

รับจ้างแต่งนิยาย 18+ ติดต่อ twitter @secretxwar ตอนละ 250 บาท

Nal

akennya

ovident

ริทคงไม่หยุดแค่ 2 คนแม่กับพี่แน่ๆเลย แบบนี้คงลามไปทั่วเลย 

resistance

สะกดจิต​  สองคนในวันเดียวน่าจะมีวิธีเพิ่มความอึดของริทนะครับ

Rrrrop

songsak

สะกดจิตได้แบบนี้ต้องวางแผนดีๆแล้วครับกลัวริทจะหมดแรงซะก่อน

Lucitor

ฝึกเยอะๆพ่อหนุ่ม รูว่าอยากลองวิชา เป็นไงล่ะ ปวดหัวไปเลย

Kingmar

อยากให้พระเอกค่อยๆเก่งขึ้น จนสุดท้ายสามารถสะกดจิตสาวหลายๆคนมาจัดพร้อมกันได้

aun2519

::HeyHey::
เรื่องสนุกมาก ..ตอนใหม่ออกเร็วๆ นะครับ อยากได้ฉากแซนวิชแม่ลูก

gimma.pk

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ อยากรู้ว่าจะทำอะไรได้อีก อยากอ่านต่อเลย