ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.5) "คำสั่งสำหรับม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 21, 2021, 01:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winnythepooh

ริทต้องฝึกอีกเยอะเลย ขนาดแม่กับพี่สาวบุญธรรมยังทำให้ปวดหัวขนาดนี้ กับคนอื่นที่จิตแข็งกว่านี้จะปวดหัวขนาดไหน

Oatoatoat

vthehitman89

teenee69

นายจะต้องฝึกให้ใช้พลังให้ได้แยอะๆนะครับ จะได้มีคนมาให้จัดการเพียบเลย

Nu metal

ใช้คำสั่งอะไรน่าลุ้นมากๆครับ ดูแล้วจะชอบแม่ มากกว่าพี่นะ

mighty

ริทที่เพิ่งรู้ว่ามีพลังในการสะกดจิตได้และหัดใช้พลังตามใจที่เขาต้องการอาจจะเป็นเพียงการทดลองแต่คิดในแง่ดีไม่ได้ว่าหากเจอกับสาวๆสวยๆในมหาลัยริทจะทำแบบไหนนะแต่พลังคงไม่ได้นำมาใช้ในด้านเดียวแน่ๆ

kupong

Earths.eye

ผมว่าสำนวนภาษา การเว้นว่าง เนื้อเรื่อง ยังดีเหมือนเดิมครับ ติดตามเสมอครับ

[Alt]air

ริทสั่งให้คุณแม่ทำอะไรไปนะ ความจากง่ายของคำสั่งมันจะมีผลต่อการใช้พลังไหมนะ

solid17

battozai

ถ้าเริ่มสะกดจิตเยอะขึ้น พลังจิตก็น่าจะมากขึ้น เหมือนเป็นการฝึกไปในตัว

Fazz

สุดยอดครับ ค่าพลังจะเพิ่มขึ้นได้ด้วยใช่ไหมครับ

Makoto2549

controlx

ดีนะ เนื้อเรื่องน่าติดตาม
ค่อยเป็นค่อยไป แต่ไม่ช้าเกิน
และไม่ใช่สะกดปุ๊บเสียบปั๊บ มันจะด้วนๆเกิน

ติดเรื่องเดียว คือ ชื่อตัวละคร ริท ริน อ่านๆอยู่ เพลินๆ ริทริน มันสลับสับสน งงเลย