ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.5) "คำสั่งสำหรับม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 21, 2021, 01:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Maiyamok

taka95

ทีนี้ก็แล้วแต่ว่าวางคำสั่งไว้กับคุณแม่บุญธรรมไว้อย่างไร แล้วถ้าสลับรางไม่ทัน จะคุมไหวไหม?

Allnew Seethong

วสันต์ ชาญวิทย์

สะกดจิตเยอะขึ้นพลังจิตก็น่าจะมากขึ้นเหมือนฝึกไปในตัว

kayzero

วางโครงเรื่องได้น่าสนใจมากครับ แต่จริงๆ สั่งให้รักและอยากมีเซ็กกับริทเลยไม่ได้เหรอ  ::Hmmm::

kpnttn

mewzira

เรื่องเริ่มสนุกขึ้น แต่อยากให้เดินเรื่องเร็วกว่านี้อีกซักนิด หลังจากกิน 2 แม่ลูกแล้วจะยังงัยต่อน้าาา

Iscore

ขอบคุณครับ พอมีพลังก็เริ่มใช้พลังแต่ผลค้างเคียงนี้หนักเหมือนกันแต่ต่อนี้ยังใช้ไม่คล่องทำให้ปวดหัวแต่อีกสักพักคงจะเก่งขึ้นแน่

Matsudaira777

ยังใช้พลังไม่คล่องแบบนี้ ต้องมีสาวๆมาให้ลองวิชาเพิ่มหน่อยละ

D11T

ผมว่าผู้แต่งควรเพิ่มบท18+
จะได้ปูทางให้พระเอกได้เก็บเรเวลกับตัวละครอื่นเพิ่ม ทั้งเพื่อนสาวที่ รร สาวรุ่นพี่ สาววัยมหาลัยสาววัยทำงาน จะได้สนุกมากยิ่งขึ้นเพิ่มดราม่าความรักหักมุม ขอให้ท่านผู้แต่งรักษาสุขภาพด้วยน่ะครับ

asiakook

ริทต้องขยันเขียนสคริปต์ ให้สองสาว ทุกวันทำแน่เลย อิอิ ขอบคุณครับ

nmiint

อยากรู้เลย คำสั่งต่อไปจะเป็นยังไง เข้าห้องนอนก่อนป่าว

poster007