ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.5) "คำสั่งสำหรับม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 21, 2021, 01:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

txxt30

ริทจะได้ลิ้มลองรสสวาทจากแม่บุญธรรมคืนนี้หรือเปล่านะ

commail

jukjik

ริทต้องเตรียมยาแก้ปวดหัวไว้ทุกครั้งที่ใช้พลัง

warpzone

ต้องมีอีกหลายคนแน่ๆ แต่ต้องฝึกมากๆจะได้มีพลังเยอะๆ ทีนี้และมัน

bronzehead

ไม่น่าจะมีแค่ครอบนี้ครอบครัวเดียวที่มีพลังแบบนี้ คงจะมีอีกหลายครอบครัวแต่อาจจะคนละแบบก็ได้

SilentKnight

patrict

xvenomz

อ่านเรื่องนี้แล้วนึกถึงการ์ตูนเรื่องโปรดของผม Orange Road ที่ครอบครัวพระเอกเป็นคนมีพลังจิตกัน เสียดายแค่พระเอกเรื่องนั้นไม่หื่นเท่าที่ควรจะเป็น เรื่องนี้มาเลยเหมือนช่วยเติมเต็มจินตนาการส่วนนั้นของผมไปเลย 555 โดยรวม สนุกครับ รอติดตามเลยครับ

anirut

ถ้ามีพลังแบบริท จะสะกดจิตลุงตู่ให้ออกจากนายกเลย

อนุสรณ์ ถาวรรัตน์

แบบนี้คงไม่มีใครมีความสุขเท่าริทแล้ว อ่านแล้วอิจฉาอยากมีพลังจิตแบบนี้บ้าง

ton29048

Nikubou

ดำเนินเรื่องได้รวดเร็วแต่ไม่รวบรัดแบบจัดในทีเดียว ชอบแบบนี้ครับ เท่าที่เคยอ่านมาสะกดจิตปุ๊บเล่นปั๊บเลย แต่เรื่องนี้มีการวางแผนค่อยๆเป็นค่อยๆไป ยิ่งตอนจะเปิดซิงกับคุณแม่เลีัยงคงมีอะไรเด็ดๆแน่ ก็เป็นจอมวางแผนซะอย่างนี้ ตั้งความหวังไว้สูงเลยครับ