ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.5) "คำสั่งสำหรับม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 21, 2021, 01:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knightmoon

คงได้จัดแม่เลี้ยงแบบที่ แม่เลี้ยงรุกมาหาก่อนล่ะมั้ง

naikai

dan49

น่ากลัวจัง มองแค่ตาสะกดให้ทำอะไรก็ได้ แบบนี้ชอบใครจัดการได้หมดเลย 5555 สวรรค์

axolotss

การใช้พลังมีเงื่อนไข ต้องคิดก่อนใช้ สนุกแล้วครับแบบนี้

kansake

แนวนี้สนุกดีครับ เเต่อาจจะต้องใส่บทบรรยายเยอะขึ้นหน่อย

อัศวิน รัตนแก้ว

น่าสนใจ คล้ายๆกับตั้งเวลาโปรแกรม ปลูกความต้องการไว้ เยี่ยมครับผม.

ylnox xonly

ดิเรก สำรี

songphon

แผนการเริ่มขึ้นแล้วแต่จะเป็นไปตามที่หวังหรือป่าว

kidthungter20

loneligoat

tn0032

เนื้อเรื่อง และภาษาที่ใช้ดีครับ แต่น่าจะเพิ่มรายละเอียดอื่นๆ เข้าไปเสริมอีก จะอ่านแล้วสมูทกว่านี้ครับ

zeedchild

มีอธิบายตอนหลังทำให้เข้าใจมากขึ้นดีมากๆเลยครับ