ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.5) "คำสั่งสำหรับม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 21, 2021, 01:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeb

ฝึกพลังให้แข็งแรง ก่อนออกภาคสนามตลุยเก็บฮาเร็ม ช้าๆลุันๆ เวลายังมีอีกเยอะ 

Lactasoy Milk

melfices

i dont knowww

hawalon

13igboss

อย่างนี้ต้องเชียร์ให้นายริทฝึกใช้พลังจิตให้บ่อยๆ จะได้ชำนาญ  ::DookDig:: ::HeyHey:: ::Evil::

pooloop

ถ้าผมมีพลังแบบนี้ได้เอาวันละคนแบบเปลี่ยนหน้าไปเรื่อยๆเลย

sdsawaddee

ต้องฝึกอีกเยอะถึงจะเก่ง แต่ถ้ามีลูกจะหมดไปไหม หรือถ้ามีเพศสัมพันธ์พลังจะพัฒนาขึ้นไหม

wing0

moobin1978

ผมชอบนะ แต่อยากให้ มาช้าหน่อย แต่ตอนยาวๆ ก็ได้นะครับ ^_^

larvi

การสะกดจิตแม่เลี้ยงกับลูกคงไม่ยากถ้าจะก้าวไปหาเป้าหมายต่อไป

ipichai

ยังไงคืนนี้ก็ต้อง เอาให้ได้สักคนว่างั้นเถอะ
ว่าด้วยสภาพจิตใจของแม่ที่แข็งกว่าลูกอันนี้ก็สมเหตุสมผลนะเพราะถ้าง่ายเหมือนกันมันจะดูไม่ค่อยน่าสนใจเท่าไหร่แต่อยากให้ พระเอกสร้างความรู้สึกที่ลึกซึ้งขึ้นด้วยเรื่อยๆนะ