ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.5) "คำสั่งสำหรับม่ายสาว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 21, 2021, 01:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ijfkdory

พลังที่ยิ่งใหญ่มาพร้อมกับความเงี่ยนที่ยิ่งใหญ่

charles

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: gigantic เมื่อ สิงหาคม 21, 2021, 02:00:59 ก่อนเที่ยง
ริทต้องฝึกเยอะๆ เผื่ออนาคตจะมีตัวร้ายมาสู้ด้วย
ม่ายสาวจะเริ่มกับริทอย่างไรนะ

schareon

สิ่งสำคัญคือริทต้องฝึกการควบคุมพลังให้ดี แต่ไม่รู้ว่ามีวิธีเพิ่มพลังของริทบ้างหรือเปล่านะ อนาคตอาจจะต้องมีเรื่องให้ต้องใช้พลังมากๆ เช่น สะกดหมู่

ya00022449

ลึกๆ นายรักรินหรือป่าวนะ ถึงใช้คำสั่งแบบนั้น เพื่อให้ค่อยๆรู้สึกดี และยอมเป็นของนายเองโดยที่ไม่ต้องใช้พลังอีก แต่ว่าปวดหัวขนาดนี้ ต้องฝึกบ่อยๆละนายริท

peerawat k.

โครงเรื่องดีครับเเต่เนื้อเรื่องเดินช้าไปหน่อย

จรัญ บุญชู

ริทต้องฝึกพลังให้แข็งแกร่งอีกมาก...นี่แค่สองแม่ลูกนะ...เจอคนข้างนอกที่มีพลังเหนือกว่าล่ะก็

outsider

การมีพลังแต่จำกัดด้วยข้อบกพร่องทำให้ตัวเอกได้มีช่องว่างทำให้ก้าวหน้าไปได้อีก น่าสนใจดีครับ

kgerrard

ความฝันกำลังจะเป็นจริง
แต่จะแก้ปัญหายังไงกับลูกสาวหว่า

terapoong48

ต้องสั่งสมประสบการณ์​การใข้พลังเพิ่มครับ​  เผื่อตัวร้ายมาเทพ

หนูนัทครับ

สำนวนการแต่งเนื้อเรื่องดีมากครับ ดูมีการให้เหตุผลผูกเรื่องได้ดี อยากให้มีตัวละครผู้หญิงเพิ่มเติมอีกน่ะครับ

narissa

ไรท์ใจร้ายมาก ข้ามตอนออกคำสั่งสะกดจิตไปเลย
อยากรู้ครับว่าพูดอะไรไป
อนาคตน่าจะมีฉากคนอื่นมาเห็นแน่ๆ

saranchai

ริทจะต้องฝึกอะไรเพิ่มแบบนั่งสมาธิอะไรบ้างรึเปล่าเพราะการใช้พลังจิตอาจจะต้องมีจิตที่แข็งแกร่ง แต่ถ้าอยากให้ไม่เหมือนคนอื่นเอาแค่การนอนก็สามารถเติมเต้มพลังให้พีะเอกได้แล้วครับ