ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง ภาค 5

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 30, 2021, 04:28:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ แฟนตาลทำไมทำกับตาลแบบนี้ครับ กายต้องหาทางช่วยตาลนะครับ

outsider

ตาลน่าสงสารมาก ไอ้แฟนลูกคนมีอิทธิพลนั่นคงเป็นพี่น้องกับณัฐสินะ จะทำอะไรกับมันได้น้อ มีแต่ตัวเองจะโดนเท่านั้น

chaiya88

สงสารตาลจังเลย แล้วจะมีฉากหนักกับตาลอีกไหมเนี้ย

mario

Dark มาก
ทำเหมือนผู้หญิงเป็นสัตว์ชนิดหนึ่ง

Nithiwit Sakfan

แต่ที่แน่ๆนี่แฟนเก่าของตาลจะยอมปล่อยตาลมาง่ายๆจริงหรือปล่าว

teeieie123

เนื้อเรื่องดีครับ แต่แอบสงสารตาลที่โดนทารุณอยู่เหมือนกัน  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

kopXIIII

ตอนนี้กลายเป็นสถานการณ์ทางเลือกแล้วว่าจะไปทางไหนต่อ จะเลือกใครดีสินะ

thongdaeng_skk

ดูเบื้องหลังของตาลแล้ว ต่อให้สงสารยังไงก็ไม่น่าเลือกตาล น้องเต้ยดีที่สุด

pui10000

test1234

พระเอกเราจะรับได้มั้ย ให้ลูกน้องณัฐช่วยจัดการให้

[email protected]

เรื่องคนที่น่าสงสารก้อตาลนะแต่คนที่น่ากลัวก็นัฐ คนน่ารักแอบร้ายนิดๆก้อเต้ย

NNGGOO

แก้แค้นให้ตาล ปล่อยน้องเต้ยน่ารักให้ประดับไว้ในวงการ  มีณัฐเป็นทุกอย่าง (ณัฐเอาอยู่)

kaku1234

ตาลน่าสงสารมาก ให้ณัฐสั่งลูกน้องอุ้มผัวตาลไปนอนเล่นก้นอ่าวเลย