ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูง ภาค 5

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 30, 2021, 04:28:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pomm99

ให้ณัฐจัดการแล้วรวบหัวรวบหางมีเมีย3คนไปเลยท่าน

g9898

Herojeck

tarapong

::Fighto:: จะกระทืบผัวตาล ก็ต้องอาศัยพี่เจ๋งเค้าแหละ ขอบคุณ​ครับ​

Mylove1234

สมกับเป็นเจ้าพ่อ HC นั่นแหละคร้าาาบ ปวดตับมาก

gfthebc

อ่าน​เรื่อง​ที่​ตาล​เจอ​มา​ ปวด​ตับ​มาก​เลย​ครับ​ น่าสงสาร​ตาล​มาก​ๆ​ อ่าน​มา​ถึง​ตอนที่​5แล้ว​ ยัง​คง​เชียร์​น้อง​เต้ย​ครับ​

gaingane

พออ่านแล้วนี่ก็สงสารตาลเลยนะครับ แต่ก็แอบถูกใจตรงโดนเจาะนมนี่แหล่ะ ไม่รู้ตอนนี้ยังมีอยู่มั้ยนะ ตอนแรกๆไม่มี

tumsweet

ไม่กล้าติดตามตอนของตาลอ่ะกลัวปวดตับรับไม่ไหว

Tjnet

jukjik

1819

ไรท์เล่าบรรยายได้เห็นภาพตาม ปนกับความรู้สึกเลยคงเป็นอย่างที่แว่นบอก ถ้าไม่ถอย ก็ เดินหน้าไปให้สุด ท่าทั้งหมด ตาลโดนบังคับก็คงพอรับได้ แต่ ถ้าตาลติดใจเอง กายคงต้องบายตาลเหอะกรรมใครกรรมมัน
มาโฟกัส ที่ เต้ยดีกว่า สวยใส น่ารัก เอาใจ ดีแถม ได้เปิดซิงด้วย ส่วนณัฐ ด้วยนิสัยกาย คงเป็นได้แค่คู่ขาแหละ ขืนเป็นแหนเกิน ทะเลาะกับณัฐ ไม่ไปลอยกลางอ่าวไทย ก็ไปคุยกีบรากมะม่วงแน่ๆโหดจัด ; เชียร์เต้ย ณ.ต้อนนี้ และที่ผ่านมา แต่ต้อนต่อๆไป นิสัย อย่าเปลี่ยนนะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

sutee seechart

จากตอนแรกดูจะใสๆ แค่เมาแล้วเอาเพื่อน แต่เพื่อนดันเซ็กโหดกว่าที่คิด
กลายเป็นความซับซ้อน
จัดว่าเป็นเรื่องเสียวที่แจ๋วมาก

dragoness

โห ตาลนี้ฮาร์ดคอร์กว่าทุกคนเลย แต่ไม่ใช่ว่า มีสาวของกายทุกคนในเว็ปนี้นะ

Evolution PK