ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 64 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 31, 2021, 12:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mapigclub

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
หายดีแล้วหรือขอรับ พักผ่อนเยอะๆๆนะขอรับ ก่อนหายไปได้อยุ่กับเจ้าหญิงน้ำแข็ง พอกลับมาได้มาอยู่กับแม่เสือสาวดาวยั่ว แล้วเมื่อไหร่จะไปถึงเชียงใหม่บ้างหละขอรับ คิดถึงคุณล่ามแล้วขอรับ อิิอิอิ

mspeed

เสียวแทนเลยครับ ปล่อยมาหลายน้ำแล้วคงจะได้นานหน่อยนะครับ
ไม่งั้นคงแทบจะกระฉูดตั้งแต่เสียบแล้วอ่ะครับ
ฟิลนี้อ่านแล้วเข้าใจอารมณ์เลยครับ แอบคิดถึงเรื่องวันเวลาเก่าๆของตัวเองบ้างละ

win2910029

ได้ลองช่องทางใหม่ ดาวยอมมอบใจให้หรือเป็นการบอกอีกอย่างนึงว่ารักจริงใจกับโทน

Oceankings1234

vongola9th

ก็บอกว่าเป็นผัวไง  ได้ใจสุดๆเลยจ้าคุณประดับดาว

ในความคิดผมแล้ว ดาว เป็นผู้หญิงที่เหมาะจะเป็นคู่ชีวิตที่ดีได้คนนึงเลยครับ เช่น คุยให้เข้าใจในทุกเรื่องราว เอาใจใส่ดี และที่สำคัญมี sex กันก็เต็มที่ งานเป็นงาน นอกเวลางานมีเพียงหนึ่งเดียว
ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

pankea

ได้อ่านสมกับที่รอ ผู้เขียนหายป่วยและแข็งแรงดีมีกำลังเขียนต่อก็ดีใจและยินดีมาก ดาวคงทำให้โทนสบายใจขึ้นระดับหนึ่งนะครับ

nooneypink

munkza

เสือสาวดาวยั่วยับๆ คุณโทนตอนแรกจะไม่เอาทอง ตอนนี้ทนไม่ไหว ขอทองหน่อย อยากรวยๆ

sanboston

นี่เพิ่งหายป่วยนะครับ อ่านแล้วยังต้องเพลียเลยน้องดาวนี่มาสายเหลือง ของแบบนี้มันติดใจง่ายเลยนะ

karaboon

ได้เห็นฟ้าเหลืองแน่นายโทนและแม่เสือดาว รอคอยเรื่องนี้มานานมาก เป็นกำลังใจให้นะครับ

pamaaeng

ตอนนี้ เซอร์วิส จริงๆ

::Glad::

พักผ่อนเยอะๆ ครับ
ช่วงนี้อย่าเพิ่งหักโหม รอให้ร่างกายฟื้นตัวดีก่อน