ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 64 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 31, 2021, 12:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NaNNz

แค่ครึ่งแรกก้อสมการรอคอยแล้ว สุดยอดเลยยครับ  ดาวนี่ คล้ายๆเจ้หมิวนะ ดักทาง ได้หลายทาง  ลีลานี่สุดยอดเลย ไม่ฟิต ไม่อึดนี่ มีหวัง ราบคาบบบ ฉากตอน บวบแบบ แม่ม่ายห่างรักนี่ นึกภาพออกเลย อุ้ยยย ขออ่านต่อก่อนน

ตายสงบศพเสือดาว  อู้ววว การเปิดดใจนี่ มีอนุภาพรุนแรงอยู่นะ คือมั่นใจว่าต้องอยู่ด้วยกันแน่นอน ไม่งั้นไม่เปิดขนาดนี่ คือ ขั้น อยู่เป็นคู่เลยละ การคุยกันเป็นสิ่งที่ดีครับ
" "

po3821

ขอให้ไรท์หายไวๆ กลับมาแข็งแรงเหมือนเดิมนะครับ ดูแลสุขภาพดีๆเพราะดูแล้วงานนี้เรายังต้องอยู่แบบNew Normal กันอีกยาวๆเลย
-ได้เคลียร์กับดาวไปคนหนึ่ง กำลังใจน่าจะดีขึ้นบ้างแหละ แถมได้เปิดซิงน้องดาวด้วย ถือว่ากลับมารอบนี้ คุ้มค่าแหละ ต่อไปก็ขอให้เตลียร์ได้ไปทีละเปลาะนะ

sirihim

Fast_Fast214

เทพโทนคงรู้สึกดีมากไปแล้ว ถ้ามาถึงออฟฟิสจะเป็นยังไง จะรับมือกับอดีตที่จิตตกตอนนั้น ได้แบบมืออาชีพหรือเปล่า?

Night Sky

boon66

พักผ่อนเยอะๆนะครับ

โควิด เป็นอะไรที่ต้องอยู่กับตัวเอง

อึดอัดหน่อย. แต่เดี๋ยวมันก็ผ่านไป

ตนเป็นที่พึ่งแห่งตนครับ

NNGGOO

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ พักผ่อนมากๆ  ขอให้หายไวๆ สุขภาพแข็งแรงเหมือนช่วงที่เล่าเรื่องให้พวกเราอ่าน

คืนนี้แม่เสือดาวอิ่มเลย ท่านโทนคงเพลินและเพลียแย่  ก็ปรับความเข้าใจกันได้

เอกเอก

test1234

ตอนนี้ดาวมาเต็มๆ เป็นแฟนคลับอีกคน สงสัยโทนได้น้ำแห้งแน่ๆ

Ttum1188

ถ้าดาวเรียกโทนว่าผัวต่อหน้ามิ้นต์กับแก้มจะเป็นยังไงบ้างนะ แต่ว่าเริ่มจะคิดถึงเจ๊หมิวแล้วเนี่ยหายไปนาน

catoon

Exext Kolld

โหกะไม่พักเลยเหรอท่านโทนจะมีเเรงไปงงานมีตติ้งไหมเนี่ย
สุขภาพเเข็งเเรงไวๆนะท่าน