ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 64 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 31, 2021, 12:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pankea

ดาวกับโทนได้เคลียร์ทั้งใจและกายกันอย่างเต็มสุขที่สำคัญคือ"พี่ได้ดาวทั้งตัวแล้วนะ"นั้นคือคำบอกที่ชัดเจนว่าดาวคิดอย่างไรแต่ดาวก็คือดาวที่ยังเผื่อแผ่น้องๆอีกสองคนคือมิ้นต์กับแก้มซึ่งคาดว่าคงยังต้องเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของโทนแบบสี่คนผัวเมียแน่ๆเพียงแต่อาจไม่ได้ทำพร้อมกันบ่อยนักแต่ในเมื่อเคยทำกันแล้วครั้งหนึ่งก็ย่อมมีสองสามและต่อๆไป

ชายชรา

อ่านตอนนี้เป็นรอบที่3ดาวมีทั้งความแซปที่แฝงไว้ด้วยความจริงใจ
Fcเจ้าหญิงน้ำแข็งกับยัยมารตัวน้อยครับ

prajuab masorn

pankea

อ่านหลายรอบแทนความคิดถึงเลยขอแสดงความเห็นอีกรอบนะ เทพโทนกับดาวได้เคลียร์กันทั้งใจและกายอย่างสุขสมกันแล้ว วลี"พี่ได้ดาวทั้งหมดทั้งตัวแล้วนะ"เป็นสิ่งยืนยันว่าดาวคิดอย่างไรและยิ่งไปกว่านั้นดาวยังได้เผื่อแผ่ไปถึงน้องอีกสองคนคือมิ้นต์กับแก้มซึ่งคงผูกพันธ์กับโทนเช่นเดียวกับดาวด้วย หวังเป็นอย่างยิ่งว่าจากนี้ไปคงได้อ่านสี่คนผัวเมียอีกบ่อยๆนะครับ ปล.ขอให้ผู้เขียนแข็งแรงอย่างเดิมตลอดไปด้วยนะครับ

kk2016

แม่เสือดาว มาทีไรจัดเต็มทุกครั้งจริงๆแบบนี้นายโทนจะไปไหนรอด

ป.ล.ดูแลสุขภาพเยอะๆครับ ไรท์ ถึงจะหานแล้วก็ต้องดูแลตัวเองต่อไปอีกยาวๆครับ

Kiss my ass

::YehYeh::FC คุณดาวครับ ตอนนี้รู้สึกอิ่มเอมมากกกก แต่ละคนได้พูดสิ่งที่อยู่ในใจ รู้สึกโล่งขึ้นมาทันที

automilo

signo123

ผมดีใจกับเกะตอนใหม่ที่ออกมาแล้ว และผมขอส่งกำลังให้ท่านโทนหายไวไวน่ะครับ

kriangbaac