ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 64 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 31, 2021, 12:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number6

บทอัศจรรย์ยาวเหยียดไม่ให้พักหายใจเลย อยากให้เปิดใจความรู้สึกของดาวและความลับของอีกสองสาวมากกว่านี้จัง ไหนๆก็อยู่ในโหมดผัวเมียปรับเข้าใจกันแล้ว หวังว่าหลังจบศึกจะมีให้ได้พูดคุยถึงช่วงที่ผ่านๆมาต่อ จะได้เข้าใจเรื่องราวมากกว่านี้ เท่านี้ก็พอสำหรับเอฟซี ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

nicky1976

tumsweet

โอยยยฟินสุดๆคุ้มค่าแก่การรอคอยมากๆ.....รักษาเนื้อรักษาตัวด้วยนะครับ

wink

ถ่ำทองอันแสนสยิว ปรับความเข้าใจกันละเรื่องค่อยๆคลี่คลาย ป.ล.ขอให้ท่านโทนหายไวๆครับ สู้ๆนะครับ เทพโทนยอดนักรัก

Danai Tee

จัดหนักกันเลยทีเดียวกับน้องดาว ฟินกันไป  ...รักษาตัวนะครับท่าน

dox051

gootum4676

เมื่อไหร่น้าโทนจะเคลียกับเจ๊ๆๆละเนี่ย
กับสาวดาวคู่นี้ใส่เต็มกันตลอด

veget

ไม่ทำให้แฟนๆผิดหวัง   ยังไงก็รักษาสุขภาพนะครับ  ขอให้หายเป็นปกติไวๆ

singkanong

จัดหนักจัดเต็มจุใจได้ใจจริงๆพี่เทพโทนหลังจากห่างหายไปเสียนานเลยแต่ก็เฝ้ามองหาทุกวันเมื่อไหร่จะมาแห่ะๆแล้วอย่าลืมน้องมิ้นน้องแก้มด้วยนะขอให้จัดเต็มด้วยเหมือนกันนะ

motown

jame32015

เทพโทนมาแล้ว พักผ่อนก่อนก็ได้นะครับ
กลับมาก็จะพาไปขุดทองซะแล้ว 55555

1819

ก่อนอื่นเลยขอบคุณเทพโืืนมากๆ ครับที่ยังป่วยรักษาตัวและฟื้นฟูอยู่ยัง ไม่ลืมเมมเบอร์ ร้านเกะกัน  และ  ดีใจมากๆ ในทุกๆครั้งที่เทพโทนกลับมาลง ผลงานเกะ ไม่ว่า ภาคไหน เวอร์ชั่นไหน แต่ติดใจมากที่สุดคือ เกะพระราม3 กับ เทพีบ้านไพร  และ ทะเล เหมียว เชียงใหม่  ในอนาคต ขอ ทะเลดาว  กับ ปางอุ๋งแก้มด้วยนะครับ ไม่รู้ว่าจะมีไหม   อยากให้มีครับ แต่ไม่เห็นเทพโทน เกริ่นฟิวอารมณ์ต้อนไปเที่ยวกับอีก2สาวทีไปเที่ยว กัน เลยไม่มั่นใจ
  1. ส่วนเนื้อเริ่องต้อนนี้ สมกับ ต้อน ราตรี ประดับดาวจริงๆ นี่ ถ้าไม่ภักดีต่อ  เจ้าหญิงน้ำแข็งไปแล้ว อยากจะขอเป็นลูกทีม เสือดาว อีกด้วย  จะดูมักมากก็ยอมถ้าเป็น 3สาว  พักเรื่องเครียดจากเจ้ๆมาช่วงของดาว และ มินต์ ปอด หัวใจ ตับดีขึ้นทันทีเลย     
2. ต้อนนี้ ได้รับคำตอบเกือบหมดจากดาว แล้ว ว่า ทำไม ถึงไม่อยากให้เป็นมากกว่านี้   แต่ ยัง ค้าง คือ
2.1   เรื่องทำไมยังไม่ยอมคุยกับเทพโทนหลังจาก เจอสารภาพ จากแฟนเก่าที่ร้าน
2.2. เรื่อวงแชทในบีบี ที่บุ๊คเอาให้โทนดูกับกอลฟํํ ที่เหมือนจะแข่งกันกับ3สาว ตกลง แข่งกัน จริงไหม
2.3 หลังจาก ประกาศออกตัวว่า เป็นผัวเมียแล้ว อีก2สาว จะทำไง ไม่ร้องไห้เป็นบ้าไปแล้ว เหรอ
2.4 อยากให้เทพโทนถาม ว่าคิดยังไง กับสถานะภาพ  3ญ.1ช ในขณะนี้ของเรื่อง  ความรู้สึกกับดาว มีต่อสถานะเช่นนี้ รวมถึงอีก 2.สาว ด้วย

2.5  ดาวกับบุ๊คนี้ยังไง อยากให้เครียส์ว่า ทำแบบนั้นกับดาว และ เทพโทนทำไม
เอาเฉพาะแค่นี้ ก่อน   เพราะอีก2สาวยัง ไม่เครียส์

3. จริงๆ หลัง ๆ มานี้ ติดใจบทสนทนา ของสาวๆกับเทพโทนมากกว่า บทsex ล่ะนะครับ  บทsexก็ชอบมาก  แต่บทเครียส บทพูดคุย มันทำให้เรา ผูกพันไปกับ เนื้อเรื่องเข้าไปอีก     เอาง่ายๆ ช่วง ดิ่งของเทพโทน นี่  ผมอ่านดึกๆ แถมช่วงรักษาโควิด  ถึง กับ นอนไม่หลับ และ ฝัน ถึงเนื้อเรื่อง เลย ตับพัง ไปเลย อาจเพราะเราป่วยด้วยจิตใจก็เลยเบาะบาง พอมาเจอเรื่องเกะ อีก แทนที่จะเยียวยา ดันพา อาการแทบทรุด 555
edit ในที่สุดก็บุกถ้ำทอง ตลุยออฟโรดจนได้ แม้ไม่ถึงปลายทางแต่ก็ได้ ลุยมาแล้ว ทีนี้แหละ เหลือแต่มาแม่ยอดขมองอิ่ม ยอดดวงใจ มินต์จะยอมให้บุกถ้ำทองในเส้นทางออฟโรดไหม
  อ้อ ในรูปถ้าบอกเป็นดาวจริงๆ นี่ คือ สุดมากเลย   แอบหวังว่า เป็นรูปจริง แต่เทพโทรแกล้งบอกไม่จริงไม่ให้เชื่อ
แล้ว อีกอย่าง ในเรื่อง สงสัยเทพโทนจะฟินจัด จนลืมไปว่า ณ.ต้อนนั้น พึ่งกลับจากบ้านสวนมา  แล้วไปกลับกอลฟ์มาเจอดาว นั้น เทพโทนพึ่ง ซั่ม กับเหมียว มานะ ถึงจะไม่ดุเดือด เพราะบ้านไม้จะลั่น แต่ก็น้ำเต็มถุงนะเออ ไม่ใช่เก็บไว้หลายวัน 555
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า