ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 64 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 31, 2021, 12:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

××Mon××

คุณประดับดาวคงรักคุณโทนมากขึ้น ขนาดใหน ถึงรูหน้าไม่ซิง แต่ยอมให้ท่านเทพเปิดถ้ำรูหลังได้นี่คงให้ใจสุดๆแล้ว

**ถึงจะอยากอ่านตอนต่อมากแค่ใหน ยังไงก็อยากให้ท่านโทนรักษาตัวให้หายดีก่อน ไม่อยากให้เครียดจนหายช้าน่ะครับ ถ้าท่านหายดีแล้ว ทำEbook ผมคนนึงแหละจะอุดหนุน**

mr.supply

ก่อนอื่นขอให้เทพโทนหายไวๆ นะครับดูแลเรื่องสุขภาพก่อน ยังไงๆ เหล่ารีดเดอร์ก็รอได้แต่สุขภาพรอไม่ได้นะครับ และคิดว่าเหล่ารีดเดอร์ทุกท่านเข้าใจและเป็นกำลังใจครับ 
แหมตอนแรกนึกว่าจะกดประตูหลังดาวไปแล้วเทพโทนกลัวน้องดาวเจ็บแต่สุดท้ายความอยากรู้อยากลองก็ชนะจนได้และน้องดาวจะได้รู้ว่าเป็นไง

eternal6969

thanapon253

ดาวยังร้อนแรงเหมือนเดิม ไม่เปลี่ยนเลยนะ แบบนี้สบายไปอีกนาน

estellia

พักผ่อนเยอะๆ นะครับ
ระวังเรื่องของ long covid ด้วยครับ

ส่วนตัวผมชอบที่ท่านโทนกะแม่เสือดาวได้ปรับความเข้าใจที่ค้างจากช่องนนทรีมานานสักทีนะ

เหลือรอดูว่ากะสาวๆ คนอื่นจะเคลียร์ยัไงไงครับ

ตะวัน123

ถึงว่าหายไปซักพัก  ดูแลสูขภาพดีๆน่ะท่านยังมีคนรออ่านผลงานอีกมาก

olemantu

ดาวจัดการเบ็ดสร็จไปสองรอบแล้ว รออะไรล่ะ จัดต่อให้ครบสี่รอบตามที่ขอไว้คงได้แน่ ๆ แบบไหน ๆเลือกเอาได้ตามสะดวกสถานที่อำนวยเนอะ

ชายชรา

Wiwek

เจอสาวดาวแบบนร้ จะหนีไปไหนได้อีกเนี่ย ยินดีด้วยได้ดาวเป็นเมียซัะเลย

nowhereman

โอ้ววว แม่เสือดาวร้อนแรงจริงๆ ว่าแต่งานนี้นายโทนจะได้เข้าถ้ำ หรือจะเข้าถ้ำได้จริงๆหรอเนี่ย

ได้เบิกถ้ำแค่พอเป็นพิธีเนอะ แต่งานนี้เสือดาวร้อนแรง เก็บแต้มจริงๆ  แล้วอีกสองสาวถ้ารู้เรื่องจะเป็นไงเนี่ย ดาวเล่นประกาศตัวแบบนนี้

odzodz

พักผ่อนเยอะๆนะครับ ขอให้หายไวๆ ผมเขื่อว่านานแค่ไหนทุกคนก้รอไหวครับ

temeebig

แม่เสือดาวจัดหนักจัดเต็มเลยทีเดียวครับ... ไรต์เตอร์หายไวๆนะคร้าบ