ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 64 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 31, 2021, 12:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lnw007

ขอบคุณคร้าบ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครับนะครับ

ดาวนี่ตอนนี้คือ ยาชูกำลังมห้นายโทนเลย

hunterkung

ขอให้หายเร็วๆ สุขภาพแข็งแรง ขอบคุณสำหรับที่เอามาลงทั้งที่ยังไม่แข็งแรงเท่าไหร่

Nong5670

ตรี1131

::HeyHey::ดาวสุดยอดไปเลยอย่างนี้เทพโทนจะจัดให้ดาวทั้งคืนไว้ไหมหนอ

คนเหงา

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ขอให้หายเป็นปกติโดยเร็วครับ ชอบดาวมากครับ ง้อโทนได้อารณ์จริงๆครับ

leopoldi

หลงเลยครับคุณประดับดาว  อ่านมาตั้งแต่ต้น ดาวเป็นคนที่ ฉลาด เข้าใจสถานการณ์ เป็นผู้ใหญ่ แทบไม่เคยมีตรงไหนทำโทนเสียใจเลยนอกจากเป็นการเข้าใจผิดของโทน ทั้งเรื่องช่องนนทรี ที่ความตั้งใจจริงๆ คือ คิดถึงความรู้สึกของโทนกับความสัมพันธ์อาชีพของตัวเอง กับเรื่องแฟนเก่า ที่มีมือที่3 มาแจม เป็นปัญหาที่ดาวไม่ได้สร้างเลย  แถมยังพยายามเคลีย และเอาใจโทนสารพัด ทำม้ายยย ผมไม่เจอแบบนี้บ้างนา จะกอดแน่นๆเลย

ยิ่งอ่านจบยิ่งคิดเลย ว่าแบบดาวนี่แหละ คือ ที่ผู้ชาย(แบบผม)​ต้องการ 55

outsider

ร้านเปิดแล้ว ฮิ้วววว ยินดีต้อนรับการกลับมา พักผ่อนเยอะๆหน่อย
ดาวโดนครั้งแรกจะเป็นไงมั่งนะ กลัวว่าหลังจากนี้จะติดใจน่ะสิ

El cazador

testman

โอ คุณโทนกลับมาแล้ว พักผ่อนเยอะ ๆ นะครับ

ผมสงสัยอยู่อย่าง ถ้ำทองมันดียังไง ทำไมคดาวนำเสนอให้ทำจัง ดูเหมือนดาวพยายามเอาความเจ็บเข้าแลกความรัก ซึ่งมันไม่ได้ดีเลย แต่คงเพราะรักเลยอยากทำให้แหละเนอะ

[email protected]

เห็นเขียนได้แบบนี้ล่ะก็ดีใจนะครับ มาอ่านรอบสองเพราะเมื่อคืนอ่านตอนง่วง
ตอนนี้ ร้อนแรงสุดๆเลยครับ อาการคงไม่ร้อนแรงแรงแบบที่กำลังเขียนอยู่นะครับ

ryg123456