ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 64 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 31, 2021, 12:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naja313

peddo

ขอบคุณครับที่อุตส่าห์มาต่อเติมความสุขสันต์ให้แฟนๆ แม้จะป่วยค่อนข้างหนัก พักผ่อนเยอะๆ นะครับ
ความรักแบบโทนและดาวน่าสนใจมาก เหมือนกับจะรู้ว่าจะต้องจากกันในที่สุด แต่ก็ขอยึดช่วงเวลาปัจจุบันของทั้งคู่เอาไว้ ให้มีความหมายมากที่สุด วันหน้าจะอย่างไรค่อยว่ากัน
เจอแบบดาวนี่ ถ้าไม่ได้ยาท่าจะเอาไม่อยู่ครับ แค่เล่าตอนแรกๆ ก็จะปรี๊ดแล้ว 555
อ้อ เข้าป่าขุดทองแล้วอย่าลืมแวะปิ้งไก่นะครับ
ขอบคุณครับ

Pra-in

กลับมาก็มาพร้อมกับตอนจัดหนักๆ กันเลย ขอบคุณครับ
หายเร็วๆนะครับ (ตอนผมติด แค่ไปอยู่ hospitel 14 วัน ก็กลับมาอยู่บ้านต่อได้ ไม่มีอาการอะไรครับ)

jaja

densanova

อารมณ์มาเต็มมาก ยังไงดาวก็เบอร์1 เป็นผู้ใหญ่ด้วย อยู่ด้วยแล้วไม่เครียด

Iscore

ขอบคุณครับ เทพโทนโดนน้องดาวหรือภรรยาดาวดีนะเพราะดาวว่าเทพโทนเป็นสามีแล้วแถมจะให้เปิดถ้ำทองเป็นคนแรกด้วยแต่เทพโทนคงจะกลัวภรรยาดาวเจ็บก็เลยยังไม่ทำแต่มาอาการนี้คงจะไม่รอดแล้ว
#หายไวไวนะครับพักพ่อนเยอะๆครับ โดนจนได้น้องดาวแต่เทพโทนดีที่พอน้องดาวเจ็บก็พอไม่ทำต่อถ้าเป็นผมถ้าได้ทำแล้วถ้าน้ำไม่ออกไม่มีพอหยุดแน่

tossapoln

Ranger83

motbonzi

นึกว่าเทพโทนจะได้ขุดทองพี่ดาวสาวแซบซะแล้วเส้นทางวิบากเลยนะนั่น
อ้าว...ได้ขุทองจริงๆรึนี่นึกว่าจะฟาล์ว
ขอให้หายไวๆนะครับ พี่สะใภ้ผมหายแล้วน่าจะติดวันใกล้ๆกับเทพโทนนี่แหละตอนนี้กำลังฟื้นฟูปอดอยู่ สู้ๆครับ

เดช12341

kgerrard

ดีใจที่ได้ยินว่ารักษาตัวอยู่ หายไวๆนะครับ
ผมติดตามตลอด
ทำไมผมชอบบทชีวิตทั่วไปมากกว่าบทเสียวก็ไม่รู้แฮะ
แบบว่าอยากรู้ว่าเป็นไงต่ออ่ะ