ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 64 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 31, 2021, 12:09:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

allapon

เหมือนมวยถูกคู่จริงๆ ดาวเนี่ย คือรู้จุดอ่อนของนายโทนหมดเลย

3 คนสามแบบเลย ดาวเป็นผู้ใหญ่หน่อย แก้มก็ได้ฟิวเด็กๆ ส่วนมินต์ก็อีกแบบนึง

นี่ยังไม่นับรวมอีกหลายๆ คนนะเนี่ย

ปล. รักษาตัวก่อนก็ได้นะครับ เอาตามจังหวะที่ท่านโอเคเลยครับ คนอ่านรอได้

Channarong Saekow

สิ้นสุดการรอคอยสำหรับร้านคาราโอเกะ รอบนี้จะโดนไปกี่รอบกันน่ะ  แล้วอาการหน่วงจากบรรดาพร่สาวทั้งสามจะหายไปตอนไหนกันน่ะ ส่วนมิ้นกับแก้มนี้ คงจะไม่ยากเท่าไรในการทำความเข้าใจกันได้แน่นอน

First10

รอบนี้ดาวจัดเต็ม เคลียร์กันได้ แต่อีกสองสาวกับสามเจ๊ จะได้เคลียร์กันตอนไหน อย่างไรน้อ

somte

แม่เสือด่จัดหนักแบบนี้ เมทพโทนเตรียมใจได้เลย ภาคไปทะเลกับดาวคงหนักกว่านี้แน่

นายถาวรหิน

kake08

หายแล้วเหรอครับท่านโทน ดีกับดาวพอนะอย่าไปดีกับแก็งค์พี่สาวนะครับ 555+

The maiji

เห็นหายไปนานนึกว่าป่วยแต่เห็นกลับมาเขียนใด้ก้อสบายใจล่ะรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

aumoum

แข็งแรง​ดีแล้วหรือครับ​ รักษาสุขภาพ​ด้วยนะครับ​ ขุนแผน​ชีดแน่งานนี้​ได้ลุยถ้ำทองด้วย​ ต่อไปคงเป็นคิว2สาวที่ตามง้อ

terapoong48

err

ยากนะ  กว่าผู้หญิงจะยอม ปตล.ถ้าไม่เงี่ยนอยากสุด หรือรักจริงๆคงไม่ยอมแน่ๆ  แต่ดาวคงเป็นเพราะรักโทน จริงๆแหละ...หายไวไวนะครับ คุณโทน แม้มันจะยากลำบาก  แต่ต้องผ่านมันไปให้ได้ คนที่มีความรัก จะมีกำลังใจที่ดี รักคนรัก  รักเพื่อน  พ่อแม่ พี่น้อง และแฟนคลับ ขนาดป่วยยังมีงานเขียนมาให้อ่าน  ผมหล่ะคนนึงที่จะช่วยอุดหนุน  ตอบแทนผลงานที่ดีแบบนี้..

longman_44

game14974

อาการดีขึ้นแล้วเหรอครับ สู้ๆนะครับท่านโทน ขอให้หายไวๆนะครับ

ปรับความเข้าใจกับดาวได้แล้ว 1 ดีแล้วว จะบอกว่าเห็นแก่ตัวก็ได้แต่ไม่อยากให้ใครหายไปเลย อยากให้อยู่ด้วยกันมากกว่า