ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guang_k

น่าจะได้ผูกปิ่นโตกันยาวแน่ น้องเขาเว้นมาสองปี งานนี้น่าจะฟินพอควร

จะเรียกว่าสะบายตัวไปหรือลำบากขึ้นอีกดีครับแบบน้ำ เรี่ยวแรงจะไม่พอเอา

kopXIIII

น้องยิ้มสวยมากเลย สงสัยได้ติดใจแน่ๆหล่ะครับ

kazu36

รูปปลากรอบเป็นรูปจริง ก็สวยอยู่นะ 55

Paul K

Kiss my ass

::Yes!::ถ้ารู้ว่าเป็นหมอฟันแล้วได้ฟันสาวๆง่ายๆนะ ผมจะตั้งใจเรียนตั้งแต่คลอดออกมาเลยแหละ คนอะไรไปที่ไหนก็ได้เยสตลอดเลย

hunterkung

ยิ้มแบบเยิ้มไปเลย สงสัยจะชอบแล้วละ  ใช้บริการบ่อยๆ นะ

potaeds

Dark illusion

ช่วยเหลือน้อง เผื่อน้องติดใจได้ต่อยาวๆ

amtorff73

ดูจากรูปสุดท้ายแล้ว น้องดรีมน่าจะติดใจหมอแมนนะครับ น่าจะได้ซ้ำกันอีกหลายๆรอบแน่ๆ 

grayworm

attawit2524

น้องเสนอพี่ก็ต้องสนอง ช่วยกันได้ช่วยๆกันสินะครับ ::WowWow::

Kris.

ขนาดช่วงโควิดก็ยังมีของดีของอร่อยมาให้กินนะครับ

suptest20

Kitty JTer

น้องดรีม ดูจากรูปแล้ว  น่ารักมากๆเลย

Sur9x

น้องพึ่งรับงานจริงๆ ราคานี้คุ้มอยุ่นะ