ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คม

เป็นหมอฟัน  สมชื่อเบย 55
ฟันแต่ละคนสวยๆทั้งน้านน

xtazy

อย่าทำแรงนะครับ เดี๋ยวน้องต้องกลับมาปรับเครื่องมืออีก ที่คลีนิคจะเข้าใจผิดว่าหมอทำงานพลาด อิ อิ

pamaaeng

คนไข้เคสนี้ จะฟันแล้วไม่ค่อยจบเหมือนเคสอื่นไหมนะ

akerue

แมวหง่าว

จัดน้องห้าที
หน้าสี่ ตรูดหนึ่ง
เอาให้ร้องโหยหวนครับพี่แมน

akeco

cuzto

rollingstar

มาแล้วววว หลังจากที่รอคอยมานาน สำนวนน่าอ่าน เนื้อเรื่องชวนน้ำแตกกก
สารภาพว่าซีรี่ส์นี้ผมโดนไปหลายดอกแล้ว 555

bmaII

งานนี้หมอแมนไม่ได้แย่หรอก ถ้าหมอแมนไม่ช่วย น้องก็ต้องหาวิธีเพื่อจะให้ได้ตังค์ คิดว่าเป็นการช่วยเหลือแบบมีผลตอบแทนด้วยกันทั้งสองฝ่าย ถ้าจะผิดต้องโทษ covid ทำให้คนเดือดร้อนกัน

จรัญ บุญชู

ก็ช่วยๆกันไปครับ...น้องเขามีความจำเป็น...ดูแลให้ตลอดรอดฝั่งนะครับ

Daybreak

โอ้โห​ สวยแถมจัดฟันด้วย
น่าจะไม่จบแค่ครั้งนี้ซะแล้ว

เสพสม

catoon

เอ อี วาย

ถือว่าคุ้มกับเงินที่เสียไปนะครับ งานดีใช้ได้เลยย